Ҫԡ :: soccersuck.com | Ǵ :: เน�เธ�๏ฟฝเน�เธ�เธ�เน�เธ�เธ�เน�เธ�เธ� | ѹѺѨغѹ㹪 :: 29
Dashboard [version ] , update Flash, User's GuidePDF Monthly Report Shortcut to View Yesterday Report  show graph ˹͡Թ| ʶԵ» | ʶԵ͹ | ʶԵѹ | ʶԵª | Eng
Top Visitor | Referer | URL | OS | Browser | Search Engine | Search Keyword | Resolution | Color Depth | Language | Domain | PAGE | Logout

Previous Day | Next Day

Hourly Stat ѹ [23/11/2019]
85.63KPageViews:0:33352IP:0:8280Session:0:9256PageViews:1:23421IP:1:5757Session:1:6350PageViews:2:14567IP:2:3785Session:2:4233PageViews:3:10782IP:3:2746Session:3:3033PageViews:4:9386IP:4:2537Session:4:2770PageViews:5:12179IP:5:3544Session:5:3801PageViews:6:21380IP:6:6339Session:6:6692PageViews:7:29501IP:7:8692Session:7:9326PageViews:8:36688IP:8:10407Session:8:11359PageViews:9:40675IP:9:11099Session:9:12144PageViews:10:43074IP:10:11323Session:10:12486PageViews:11:44463IP:11:11475Session:11:12822PageViews:12:43406IP:12:11585Session:12:12861PageViews:13:43234IP:13:11558Session:13:12901PageViews:14:45607IP:14:12132Session:14:13576PageViews:15:42648IP:15:11534Session:15:12822PageViews:16:44959IP:16:11864Session:16:13222PageViews:17:40143IP:17:11282Session:17:12481PageViews:18:45529IP:18:12947Session:18:14396PageViews:19:47137IP:19:13035Session:19:14528PageViews:20:63741IP:20:14679Session:20:16576PageViews:21:85534IP:21:21706Session:21:25179PageViews:22:69977IP:22:17350Session:22:19977PageViews:23:77743IP:23:18798Session:23:22005
68.51K
51.38K
34.25K
17.13K
0
Hourly01234567891011121314151617181920212223
Pageview    Unique IPs Sessions   

ʶԵª
1 ѹ
Page ViewsUnique IPsSessionsReturn IPs
033,3528,2809,2565,142
123,4215,7576,3503,548
214,5673,7854,2332,281
310,7822,7463,0331,635
49,3862,5372,7701,574
512,1793,5443,8012,054
621,3806,3396,6923,761
729,5018,6929,3265,190
836,68810,40711,3596,256
940,67511,09912,1446,761
1043,07411,32312,4867,062
1144,46311,47512,8227,223
1243,40611,58512,8617,193
1343,23411,55812,9017,020
1445,60712,13213,5767,590
1542,64811,53412,8227,072
1644,95911,86413,2227,341
1740,14311,28212,4816,803
1845,52912,94714,3967,840
1947,13713,03514,5287,959
2063,74114,67916,5769,173
2185,53421,70625,17914,002
2269,97717,35019,97711,046
2377,74318,79822,00512,018
Unique124,51489,139
Summation969,126284,796
Unique IPs ѹ IP ӡѹѹ ҡѺ IP ª
ʶԵ٧شʶԵԵش


ʴ ռҪ 纴¤ҡ§ ᡹ x ӹǹ 褹Ҫ ᡹ y ʴ֧ӹǹ
ҡӹǹ Unique Visitor
166,192
221,679
311,846
47,190
54,467
62,899
71,874
81,270
9862
10595
11410
12273
13172
14138
1589
1665
1746
1827
1918
209
219
226
233
244
252
260
270
283
292
306
Enabled
Java Enabled230972.38%
Cookie Enabled96716899.80%
Proxy Enabled141251.46%
Flash Enabled391144.04%
TOP Referer ҡӹǹ 196 ѹѺ
NAMEPageviewPercent
www.soccersuck.com522,25053.89
bookmark357,44936.88
soccersuck.com45,9504.74
google.34,9043.60
Line6,8650.71
m.facebook.com4030.04
android-app1580.02
th.hao123.com1480.02
103.253.135.941440.01
www.youtube.com1370.01
l.facebook.com800.01
yahoo.620.01
www.pinterest.com330.00
hlife.truecorp.co.th330.00
www.facebook.com280.00
192.168.88.1260.00
pinterest.com210.00
172.16.160.1150.00
mail.soccersuck.com140.00
getpocket.com140.00
1.1.1.1120.00
10.0.0.1120.00
ss.lab.in.th120.00
status.3bbwifi.com110.00
10.5.50.1110.00
192.168.0.1100.00
jdwifi.th90.00
192.168.2.190.00
111.111.111.11180.00
192.168.252.170.00
m.youtube.com70.00
alcatel.gs.vasthunt.com70.00
192.168.2.25470.00
103.253.135.9660.00
192.168.108.160.00
login.etllao.com60.00
theppone.hotspot.com50.00
banpu.hs.net50.00
192.168.20.140.00
192.168.10.140.00
192.168.207.25140.00
portals8.tothotspot40.00
172.16.14.25340.00
www.bing.com40.00
services.trueinternet.co.th40.00
192.168.1.140.00
baidu.com40.00
192.168.201.25340.00
bing.com40.00
inw.logout40.00
www.onlinethailand.net30.00
mks.hotspot30.00
10.10.9.1930.00
www.livescore.com30.00
login.airwave.cloud30.00
int.search.tb.ask.com30.00
www.gool.in.th30.00
baahball.com30.00
lm.facebook.com20.00
xn--12c3bpr6bsv7c.com20.00
TOP Search Engine ҡӹǹ 2 ѹѺ
NAMEPageviewPercent
google.34,89199.99
bing.com40.01
TOP Search Keyword ҡӹǹ 34 ѹѺ
NAMEPageviewPercent
(not provided)34,80299.73
soccersuck350.10
18+]ش Ѱ100.03
www.soccersuck.com50.01
ss40.01
blackberry40.01
beckham hairstyle40.01
¨ѧ20.01
ͤ20.01
ͤѤ20.01
ԧ觡 ͧ20.01
soccer10.00
ͧǾҺ10.00
͹ Ҥ10.00
еѵѵ§10.00
av ҹ10.00
ٴ ࿹10.00
觪ش10.00
˹Ѹ10.00
ҧԹ10.00
10.00
ٻе͹10.00
soccersuck board10.00
觢ͧ10.00
ѡص ͺ10.00
ѡ10.00
www.soccersuck.con10.00
ig 18+10.00
https://soccersuck.com10.00
ᾷ Ѱѹ ɡкص ig10.00
˹ѧ10.00
ԧ10.00
18+]ش ԡ10.00
10.00
TOP PAGE ҡӹǹ 1894 ѹѺ
NAMEPageviewPercent
undefined850,91087.86
ػſصŻШѹ4,8330.50
Һ١ٴ!''ء׹վʹ͹ 3-2 觷 63,9540.41
ѹáⴹ! “ҧ֡” ҡ͡Ἱ1,8310.19
18+ Ό...͹Ό1,5340.16
1 ͧ տ ͹Ź41,4850.15
ء 2 ٻ 18+1,4610.15
ѧ͹˹1,3330.14
20+ ᷧǵͧź1,1500.12
Boom Boom Cash ¡ǧѺ1,1430.12
[Live] : West Ham United Vs Tottenham Hotspur 19.30 .1,1340.12
ԫ 1,1340.12
''ͤ͹,ͻзԧç...Ǿա1,0870.11
ٻǤѺ1,0830.11
⤹ѹ ͹˴ش1,0790.11
Ҵ!! ’’ Ū .85 ‘˧’ ״Ѻ 2-1 ٧1,0250.11
سҧSillyfools ԹHangman1,0250.11
ԯ 1 ٻ ͹͹1,0180.11
7 ٻ1,0020.10
ҳ 1 ٻ9680.10
෾!˧ŴẹΌ¹´'ԡ'9430.10
22.00 ū vs ˧9330.10
ҡ롴Ť!ԧ'Ϳ'ء9160.09
Ѵ ٻ9120.09
;ͨѺ꧹Ѻ9120.09
JK Ѻͧ''ѧբ¡ԡ9120.09
ҹ shopee ҺѿѹẺͧ8980.09
ػͧ˭ԧͺ觧ҹ͹ 2 8730.09
Xiaomi ͡ҡͶ ùաѺ8580.09
᤻ ٻ8530.09
ҧҢŧ Victoria’s Secret С¡ԡèѴῪШӻ 2019 ҧ繷ҧ8360.09
ա 10 ա¹!''ѹѴշҧ令8260.09
ͧṹ 1 ѡ8120.08
ҹ''˹˹ֺдѺ'ʫ͹,͹'8040.08
ҡᨡԹ⺹ʡ͹ ػɰԨѹ¤Ѻ 7960.08
ͧ!!ⴹ 3-0 觹.90+2 һ 3-37900.08
Revo ѡź Almera ʹ ѡŹǹѺ BB ǹ ѺªԵ7800.08
ѡФ˹ᾧشͧ/!!7540.08
ѧ: 觷բ鹢ͧ繪Ѵਹ7160.07
ػԡͻʺ稤Ѻ7120.07
ͧ7080.07
ⴹ з6620.07
BREAKING: ءʹ㹡âͫū6590.07
Chelsea Դ6500.07
Ericksen Ҩ ManU 6370.07
Թ6300.07
10 ٻ6230.06
硼 ´ ԭ ѹҧ?6170.06
طóêͺ蹻зѴ6130.06
١Ѻҷ6100.06
ٵԭҳ͡ѹ㹹á͹ҡ6080.06
SF Ѻ ѧ BS LOSO 5990.06
..ѡ5890.06
ѧѧ Ѱب5860.06
Welcome back! JK ͧ''ǹѺҤա5810.06
Ťҧ5710.06
٫١ is the best5680.06
Һ١ٴ!\'\'ء׹վʹ͹ 3-2 觷 65520.06
ѹŹ ԧ 5520.06
áѹ! ա 2 ػի˹ “Ҫ-ظ” 5510.06
ͻҨҧ١º/5400.06
ʺ! . ѭ “Ԫ” “ҧ֡” ա 2 5280.05
''Ѻҡ繷شѧɡ͹Ѻõ5260.05
ѧ ԡ ١´ٴѧѴ5250.05
˹ !# ➽ 5200.05
2ʹ! “ùʻ“ ˹ع . 4 «5120.05
8ʶԵԡع Ҷÿҡش㹻ʵص5120.05
һʺó·ѹѺ ͹ѹ5090.05
Ϳѧ 1 ٻ 4890.05
͹Ҥ!ѹ'չ'»4880.05
͹ ǧ ë Anime ѧ4840.05
ǻ4750.05
Όçᷡѧ4710.05
ٹ Ǻҫ 4 ٻ4660.05
live RoV [AIC] Semi Finals4590.05
tiffany young 1Ի4570.05
ʹͧ JK4450.05
ͧ .þ 1 4390.05
ҧһҡ!'Դ'ͧ᫧͹š 2-14330.04
ѹ ͤѺ4300.04
¡ѡ᷹4170.04
ӻҪ͹͹4120.04
bnk48 ѡ4050.04
˹ѧ Ҥѹ4030.04
š㨺ҧҤ3920.04
BIG ASS ¹ѡͧѧ?3900.04
​ 10mb​ 200​ ​˹​ش3900.04
silly fools Ҩдѧҹ3890.04
ͧҹ ⤵ùҡ¤Ѻ3880.04
Ҽժ3870.04
ҷٴԧ¹Ѵ55+3820.04
Niky BNK483800.04
Food panda,Grap food ͧԻ3710.04
ҹͧ Anri3680.04
ء֧ѡ LISA3660.04
ԭ෾仹觻Ѻŵͷҹ觹ФѺ3650.04
觹骹 THAI FIGHT Ѻ3650.04
ѡش ç໤3540.04
'Ϳù'ͺ͡˧ͧҧ⿡ʪз3540.04
TeslaԴö.....3530.04
TOP Language ҡӹǹ 16 ѹѺ
NAMEPageviewPercent
th512,37452.88
en454,91846.95
zh4510.05
ja4250.04
de3660.04
Others1040.01
es860.01
ko730.01
fr510.01
nl260.00
fi150.00
ar40.00
it40.00
ru40.00
pt30.00
pl10.00
TOP OS ҡӹǹ 14 ѹѺ
NAMEPageviewPercent
Windows 10304,60931.44
Mac OS269,56827.82
Android253,77926.19
Windows 7103,33510.67
Windows 8.127,1272.80
Windows XP4,0660.42
Windows 83,5650.37
Linux1,8240.19
Windows Vista9200.09
Windows Phone 10.0250.00
Windows Phone 8.1120.00
Windows 10 Mobile40.00
Windows Phone 8.030.00
Windows 200010.00
TOP Browser Version ҡӹǹ 23 ѹѺ
NAMEPageviewPercent
Chrome663,84170.96
Safari216,60923.15
Firefox44,2054.73
Edge 18.183623,7060.40
MSIE 11.02,8130.30
MSIE 9.01,6620.18
Edge 18.177631,1200.12
Edge 18.183636200.07
Edge 17.171343720.04
Opera 9.801990.02
Edge 16.16299980.01
Edge 15.15063810.01
Edge 14.14393460.00
MSIE 7.0240.00
Edge 18.19503240.00
Edge 13.10586220.00
MSIE 8.0200.00
MSIE 10.0140.00
IEMobile 11.0120.00
Edge 12.1024090.00
IEMobile 10.030.00
MSIE 999.130.00
Edge 18.1952320.00
TOP Resolution ҡӹǹ 824 ѹѺ
NAMEPageviewPercent
1920*1080161,73616.69
1366*768105,73710.91
1536*86457,5145.93
375*66756,3875.82
360*64055,9055.77
414*73645,6494.71
768*102442,2254.36
1600*90041,3014.26
414*89635,7873.69
412*84634,5013.56
375*81232,7803.38
360*78031,6413.26
1440*90022,6762.34
412*86916,9291.75
1280*72016,5151.70
360*72012,2221.26
412*73211,6111.20
360*76011,5181.19
360*74011,1711.15
320*56810,4751.08
834*111210,0571.04
1280*8009,8281.01
412*8929,1160.94
1360*7688,8740.92
393*8517,8100.81
1280*10247,4300.77
2560*14406,3450.65
1024*7685,8740.61
1680*10505,5290.57
393*7864,5820.47
360*7484,5510.47
834*11943,9070.40
360*7473,5370.36
2560*10803,2020.33
393*6992,5680.26
1024*13662,4940.26
393*8182,4710.25
1920*12002,0290.21
360*8001,9530.20
2048*11521,7470.18
393*8301,6230.17
412*9151,5980.16
424*9181,3760.14
393*8171,2940.13
412*8231,1640.12
1368*9121,1100.11
600*9601,0320.11
320*5691,0150.10
1093*6159450.10
424*7539130.09
1280*7688570.09
534*8548300.09
640*3608040.08
810*10807420.08
424*8807370.08
3440*14407240.07
320*6587010.07
320*6946490.07
601*9626470.07
320*5706400.07
TOP Color Depth ҡӹǹ 6 ѹѺ
NAMEPageviewPercent
24718,96674.19
32249,68825.76
482100.02
41980.02
16490.01
3080.00
TOP Domain ҡӹǹ 38 ѹѺ
NAMEPageviewPercent
US Commercial (.com)597,58598.21
Thailand (.th)10,6151.74
United Kingdom (.uk)640.01
Japan (.jp)380.01
Australia (.au)280.00
Korea (South,&nptr) (.kr)230.00
Network (.net)190.00
Germany (.de)160.00
Singapore (.sg)150.00
India (.in)100.00
Indonesia (.id)70.00
Philippines (.ph)60.00
Finland (.fi)60.00
Viet Nam (.vn)60.00
New Zealand (Aotearoa,&nptr) (.nz)50.00
Chile (.cl)40.00
Canada (.ca)30.00
Malaysia (.my)30.00
Taiwan (.tw)30.00
Netherlands (.nl)20.00
France (.fr)20.00
Sweden (.se)20.00
Norway (.no)20.00
Nigeria (.ng)20.00
Russian Federation (.ru)20.00
Switzerland (.ch)20.00
Portugal (.pt)20.00
Belgium (.be)10.00
Yugoslavia (.yu)10.00
Morocco (.ma)10.00
Info (.info)10.00
Austria (.at)10.00
Saudi Arabia (.sa)10.00
Hong Kong (.hk)10.00
Brazil (.br)10.00
Cambodia (.kh)10.00
Denmark (.dk)10.00
Luxembourg (.lu)10.00

Copyright ©2001-2010 Truehits.net. All rights reserved. ԢԷͧѷ ٹԨ¹ѵԹ ӡѴ 02-6417509