Ҫԡ :: www.pttplc.com | Ǵ :: business | ѹѺѨغѹ㹪 :: 250
Dashboard [version ] , update Flash, User's GuideShortcut to View Yesterday Report  show graph ˹͡Թ| ʶԵ» | ʶԵ͹ | ʶԵѹ | ʶԵª | Eng
Top Visitor | Referer | URL | OS | Browser | Search Engine | Search Keyword | Resolution | Color Depth | Language | Domain | PAGE | Logout

Previous Day

Hourly Stat ѹ [18/01/2019]
2.23KPageViews:0:247IP:0:115Session:0:158PageViews:1:141IP:1:66Session:1:95PageViews:2:81IP:2:47Session:2:61PageViews:3:41IP:3:24Session:3:29PageViews:4:46IP:4:29Session:4:38PageViews:5:133IP:5:95Session:5:117PageViews:6:273IP:6:159Session:6:216PageViews:7:512IP:7:283Session:7:387PageViews:8:1416IP:8:793Session:8:1139PageViews:9:2126IP:9:1057Session:9:1597PageViews:10:1954IP:10:934Session:10:1407PageViews:11:1890IP:11:837Session:11:1307PageViews:12:925IP:12:469Session:12:677PageViews:13:1414IP:13:704Session:13:1058PageViews:14:0IP:14:0Session:14:0PageViews:15:0IP:15:0Session:15:0PageViews:16:0IP:16:0Session:16:0PageViews:17:0IP:17:0Session:17:0PageViews:18:0IP:18:0Session:18:0PageViews:19:0IP:19:0Session:19:0PageViews:20:0IP:20:0Session:20:0PageViews:21:0IP:21:0Session:21:0PageViews:22:0IP:22:0Session:22:0PageViews:23:0IP:23:0Session:23:0
1.78K
1.34K
890.4
445.2
0
Hourly01234567891011121314151617181920212223
Pageview    Unique IPs Sessions   

ʶԵª
1 ѹ
Page ViewsUnique IPsSessionsReturn IPs
024711515842
1141669524
281476115
34124295
44629389
51339511722
627315921658
751228338785
81,4167931,139272
92,1261,0571,597421
101,9549341,407377
111,8908371,307388
12925469677194
131,4147041,058292
140000
150000
160000
170000
180000
190000
200000
210000
220000
230000
Unique4,9732,159
Summation11,1998,286
Unique IPs ѹ IP ӡѹѹ ҡѺ IP ª
ʶԵ٧شʶԵԵش

Enabled
Java Enabled132911.87%
Cookie Enabled1116799.71%
Proxy Enabled6125.46%
TOP Daily Visitor
IPCountryPageview
202.44.0.254Thailand178
61.91.4.3Thailand92
202.44.4.251Thailand53
175.176.222.7Thailand53
203.155.148.253Thailand51
202.44.7.251Thailand49
202.44.7.7Thailand43
122.155.89.52Thailand41
58.137.69.172Thailand32
203.158.243.2Thailand28
202.183.207.81Thailand28
182.52.215.177Thailand28
184.22.133.183Thailand26
171.97.39.104Thailand25
175.176.220.21Thailand23
119.46.174.30Thailand23
223.205.233.172Thailand22
180.183.85.97Thailand22
223.24.166.198Thailand22
58.97.63.88Thailand22
1.46.0.146Thailand21
118.173.60.45Thailand21
202.29.144.193Thailand20
1.20.194.127Thailand20
118.173.244.129Thailand20
203.209.118.249Thailand20
101.109.208.208Thailand19
110.169.221.180Thailand19
180.183.182.67Thailand19
180.183.118.198Thailand19
TOP Referer
NAMEPageviewPercent
www.google.com3,79633.90
www.pttplc.com3,77033.66
bookmark1,80916.15
www.google.co.th1,33211.89
google.2472.21
android-app380.34
www.google.com.sg270.24
l.facebook.com190.17
ptt-th.listedcompany.com170.15
rakaklang.yotathai.com170.15
s.zlsite.com120.11
int.search.myway.com100.09
www.google.co.uk100.09
www.kmschool.ac.th70.06
th.search.yahoo.com60.05
www.google.co.jp50.04
r.search.yahoo.com40.04
search.yahoo.com40.04
google.com30.03
chaiyaphumsc.com20.02
ask.com20.02
intranet.interlink.co.th20.02
www.srithathospital.com20.02
duckduckgo.com20.02
www.google.de20.02
www.google.co.in20.02
www.google.fi20.02
www.google.co.kr20.02
192.168.0.120.02
www.google.la20.02
TOP URL
NAMEPageviewPercent
www.pttplc.com11,199100.00
TOP OS
NAMEPageviewPercent
Windows 73,35529.97
Windows NT 10.03,26729.19
Mac OS X1,88816.87
Linux1,54713.82
Windows NT 6.36385.70
Windows XP2992.67
Windows NT 6.2710.63
Mac OS X 10_14_2290.26
Mac OS X 10_13_6240.21
Mac OS X 10_11_6200.18
Linux x86_64130.12
Windows Vista60.05
Mac OS X 10_10_550.04
Mac OS X 10_13_450.04
Mac OS X 10_9_540.04
Mac OS X 10.1440.04
Windows Phone 8.130.03
Android 8.0.020.02
Android 7.020.02
Android 5.1.120.02
Mac OS X 10.1320.02
Mac OS X 10_12_610.01
Android 6.0.110.01
Mac OS X 10_13_110.01
Mac OS X 10_11_310.01
Mac OS X 10_14_010.01
Mac OS X 10_14_110.01
Mac OS X 10.1010.01
Mac OS X 10.1110.01
TOP Browser Version
NAMEPageviewPercent
Chrome/71.0.3578.98 Safari/537.5,56749.71
Mozilla/5.0 2,78524.87
Chrome/71.0.3578.99 Mobile Safa5775.15
Firefox/64.02712.42
Chrome/49.0.2623.112 Safari/5372392.13
Chrome/64.0.3282.140 Safari/5372041.82
MSIE 7.01391.24
MSIE 10.0600.54
Firefox/52.0590.53
Safari/605.1.15520.46
Chrome/50.0.2661.94 Mobile Safa400.36
MSIE 8.0330.29
Chrome/70.0.3538.102 Safari/537300.27
Chrome/70.0.3538.80 Mobile Safa300.27
MSIE 9.0300.27
Chrome/59.0.3071.115 Safari/537280.25
Chrome/70.0.3538.110 Mobile Saf260.23
Chrome/69.0.3497.100 Safari/537240.21
Chrome/58.0.3029.110 Safari/537220.20
Chrome/70.0.3538.110 Safari/537210.19
Chrome/63.0.3239.132 Safari/537200.18
Chrome/60.0.3112.116 Mobile Saf200.18
Chrome/71.0.3578.80 Safari/537.200.18
Chrome/69.0.3497.100 Mobile Saf190.17
Chrome/70.0.3538.77 Safari/537.180.16
Chrome/43.0.2357.124 Safari/537150.13
Firefox/65.0150.13
Safari/604.1130.12
Chrome/52.0.2743.116 Safari/537130.12
Chrome/55.0.2883.91 Mobile Safa120.11
TOP Search Engine
NAMEPageviewPercent
google.4491.67
ask.com24.17
bing.com24.17
TOP Search Keyword
NAMEPageviewPercent
Ҥҹѹѹ2654.17
Ҥҹѹ1429.17
Ҥҹѹ816.67
TOP Resolution
NAMEPageviewPercent
1366*7682,81025.09
1920*10801,24211.09
1600*9001,1129.93
360*6408197.31
375*6677466.66
414*7366035.38
1536*8644283.82
1280*10243773.37
1440*9003693.29
1280*7203373.01
320*5682252.01
1024*7681761.57
375*8121531.37
1360*7681311.17
412*8461191.06
360*7601080.96
1280*8001060.95
768*10241010.90
412*7321010.90
1680*1050880.79
360*720870.78
360*740730.65
360*780590.53
1152*720370.33
414*896340.30
1280*768320.29
1152*864270.24
2560*1440230.21
320*569230.21
1670*939210.19
TOP Color Depth
NAMEPageviewPercent
248,54276.27
322,65423.70
1620.02
410.01
TOP JavaScript
NAMEPageviewPercent
1.311,199100.00
TOP Language
NAMEPageviewPercent
th12,81455.72
en9,53341.45
zh2351.02
ja1630.71
Others1260.55
ko480.21
es200.09
ru190.08
pt140.06
fr80.03
de40.02
nl40.02
sq30.01
ar20.01
fi20.01
it20.01
pl20.01
TOP Domain
NAMEPageviewPercent
US Commercial (.com)7,80683.61
Thailand (.th)1,45715.61
Singapore (.sg)300.32
Japan (.jp)120.13
United Kingdom (.uk)110.12
Belarus (.by)30.03
Laos (.la)20.02
India (.in)20.02
Finland (.fi)20.02
Korea (South,&nptr) (.kr)20.02
Germany (.de)20.02
Cambodia (.kh)20.02
Network (.net)20.02
Canada (.ca)10.01
Hong Kong (.hk)10.01
Portugal (.pt)10.01
TOP PAGE
NAMEPageviewPercent
undefined11,199100.00

Copyright ©2001-2010 Truehits.net. All rights reserved. ԢԷͧѷ ٹԨ¹ѵԹ ӡѴ 02-6417509