Ҫԡ :: www.pttplc.com | Ǵ :: business | ѹѺѨغѹ㹪 :: 245
Dashboard [version ] , update Flash, User's GuideShortcut to View Yesterday Report  show graph ˹͡Թ| ʶԵ» | ʶԵ͹ | ʶԵѹ | ʶԵª | Eng
Top Visitor | Referer | URL | OS | Browser | Search Engine | Search Keyword | Resolution | Color Depth | Language | Domain | PAGE | Logout

Previous Day

Hourly Stat ѹ [21/02/2019]
2.72KPageViews:0:282IP:0:145Session:0:184PageViews:1:150IP:1:66Session:1:89PageViews:2:79IP:2:42Session:2:57PageViews:3:71IP:3:39Session:3:54PageViews:4:81IP:4:43Session:4:63PageViews:5:235IP:5:142Session:5:189PageViews:6:472IP:6:259Session:6:369PageViews:7:578IP:7:368Session:7:527PageViews:8:2004IP:8:1070Session:8:1622PageViews:9:2622IP:9:1300Session:9:1987PageViews:10:2274IP:10:1112Session:10:1748PageViews:11:1892IP:11:991Session:11:1474PageViews:12:1067IP:12:548Session:12:771PageViews:13:1900IP:13:872Session:13:1342PageViews:14:1754IP:14:904Session:14:1355PageViews:15:1643IP:15:807Session:15:1202PageViews:16:1338IP:16:659Session:16:983PageViews:17:1006IP:17:507Session:17:742PageViews:18:613IP:18:372Session:18:500PageViews:19:640IP:19:328Session:19:475PageViews:20:684IP:20:336Session:20:467PageViews:21:518IP:21:341Session:21:427PageViews:22:0IP:22:0Session:22:0PageViews:23:0IP:23:0Session:23:0
2.18K
1.63K
1.09K
544.4
0
Hourly01234567891011121314151617181920212223
Pageview    Unique IPs Sessions   

ʶԵª
1 ѹ
Page ViewsUnique IPsSessionsReturn IPs
028214518439
1150668925
279425714
371395415
481436320
523514218949
6472259369110
757836852799
82,0041,0701,622436
92,6221,3001,987527
102,2741,1121,748497
111,8929911,474413
121,067548771207
131,9008721,342344
141,7549041,355372
151,6438071,202317
161,338659983259
171,006507742191
18613372500112
19640328475128
20684336467120
2151834142790
220000
230000
Unique9,6014,252
Summation21,90316,627
Unique IPs ѹ IP ӡѹѹ ҡѺ IP ª
ʶԵ٧شʶԵԵش

Enabled
Java Enabled256311.70%
Cookie Enabled2185699.79%
Proxy Enabled11815.39%
TOP Daily Visitor
IPCountryPageview
202.44.0.254Thailand321
61.91.4.3Thailand164
202.44.4.251Thailand93
54.251.79.196Singapore77
202.44.7.7Thailand71
58.137.69.172Thailand52
203.155.148.253Thailand43
175.176.222.7Thailand42
61.19.83.124Thailand40
183.89.148.20Thailand40
165.225.110.99United States40
110.164.94.83Thailand37
110.78.180.13Thailand34
184.22.226.211Thailand33
203.158.155.192Thailand33
171.100.76.6Thailand33
1.20.180.229Thailand32
58.137.24.206Thailand30
182.52.229.151Thailand30
202.12.118.61Thailand30
58.10.145.171Thailand29
182.232.186.112Thailand29
223.206.139.77Thailand28
184.82.67.233Thailand27
122.154.18.2Thailand25
175.176.220.2Thailand25
118.172.202.243Thailand24
110.170.221.254Thailand24
202.183.207.81Thailand24
49.231.201.247Thailand23
TOP Referer
NAMEPageviewPercent
www.google.com7,42933.92
www.pttplc.com7,18432.80
bookmark3,53116.12
www.google.co.th2,63612.03
google.5282.41
m.facebook.com930.42
l.facebook.com590.27
android-app590.27
www.google.com.sg490.22
rakaklang.yotathai.com300.14
ptt-th.listedcompany.com210.10
th.search.yahoo.com200.09
ptt.listedcompany.com190.09
s.zlsite.com190.09
www.google.co.uk130.06
int.search.myway.com110.05
ask.com90.04
r.search.yahoo.com80.04
www.google.co.jp80.04
www.google.com.au70.03
bing.com70.03
google.com60.03
www.kmschool.ac.th50.02
rmc.cementhai.co.th50.02
search.yahoo.com50.02
www.google.co.in50.02
www.google.co.kr50.02
ru.wikipedia.org40.02
instagram.com40.02
www.baidu.com40.02
TOP URL
NAMEPageviewPercent
www.pttplc.com21,903100.00
TOP OS
NAMEPageviewPercent
Windows NT 10.06,63830.31
Windows 76,20528.33
Mac OS X3,75317.14
Linux3,29615.05
Windows NT 6.39964.55
Windows XP4281.95
Windows NT 6.21220.56
Linux x86_641020.47
Mac OS X 10_13_6650.30
Mac OS X 10_11_6610.28
Mac OS X 10_14_2400.18
Mac OS X 10_14_3400.18
Mac OS X 10_12_6260.12
Mac OS X 10_14_4160.07
Mac OS X 10_13_4120.05
Mac OS X 10_7_490.04
Mac OS X 10.1490.04
Mac OS X 10_10_580.04
Mac OS X 10_14_180.04
Mac OS X 10_11_270.03
Windows Vista70.03
Mac OS X 10_14_070.03
Mac OS X 10.1360.03
Mac OS X 10_13_340.02
Mac OS X 10_1440.02
Mac OS X 10_12_430.01
Mac OS X 10_6_830.01
Android 7.1.130.01
Linux i68620.01
Windows20.01
TOP Browser Version
NAMEPageviewPercent
Chrome/72.0.3626.109 Safari/53710,32547.14
Mozilla/5.0 5,30124.20
Chrome/72.0.3626.105 Mobile Saf1,0784.92
Firefox/65.04822.20
Chrome/64.0.3282.140 Safari/5374572.09
Chrome/49.0.2623.112 Safari/5373871.77
Chrome/71.0.3578.98 Safari/537.3181.45
MSIE 7.02681.22
Chrome/71.0.3578.99 Mobile Safa2351.07
Safari/605.1.151450.66
Safari/534.34770.35
MSIE 10.0740.34
MSIE 8.0740.34
Chrome/58.0.3029.110 Safari/537700.32
Chrome/70.0.3538.80 Mobile Safa640.29
Chrome/50.0.2661.94 Mobile Safa600.27
MSIE 9.0600.27
Chrome/70.0.3538.110 Safari/537570.26
Chrome/72.0.3626.96 Safari/537.570.26
Chrome/72.0.3626.96 Mobile Safa540.25
Firefox/52.0530.24
Chrome/69.0.3497.100 Safari/537530.24
Chrome/60.0.3112.116 Mobile Saf470.21
Chrome/68.0.3440.106 Safari/537400.18
Chrome/67.0.3396.99 Safari/537.360.16
Chrome/69.0.3497.100 Mobile Saf330.15
Firefox/60.0300.14
Chrome/74.0.3710.0 Safari/537.3290.13
Chrome/67.0.3396.87 Mobile Safa270.12
Chrome/70.0.3538.110 Mobile Saf270.12
TOP Search Engine
NAMEPageviewPercent
google.26995.05
ask.com93.18
bing.com51.77
TOP Search Keyword
NAMEPageviewPercent
Ҥҹѹѹ5318.73
ouu6ibvdzljvuxn3npnbxmc6ywelittzlxypcah4amvwdelnja_exvcxqm8cptasmpormym5-vsntqi1ll6z1yli2m9je2mzpu6-_6yogjfbvbea5lupdic9zo47fx6ppbhhze5rea8yat543rre9enpukmdd52vnwob_9xasxlxm1oodl0wpeptnhjzeaidyz2tc1is66qeh3bc8uvi9hji_epz7kjeatxzqkxn83u9bixuajd8wgmsjxaibctzkf-o6owjpo6sdhuh5vcccpwpym_xq4fsxfd7n4wpj_bud0afvhtmt9ylfg2myjqxphuvrw2sdxifablaqioo_a5118.02
Ҥҹѹ4315.19
iqxlfhbpowiro5vtbpg8iyhwtx6hgxit4r1mjp2jxo2axjxazerikkk7ofti-cobupn0sbysso_gfnm1ttqdmzj-whuvv91fyqmcvwc34d8svnaume-xv43ns0abqlzojb9pmxtbexe-7rk5l36c0rytwyhbj5gfizk88blwjum0blm9d2rt65og7urrdv5o808qqtrlh3rq1kgsb3desjckkctsz9hfqdfkoi7ghjsbh419_ahyo0zhqwnmztyybyg5mb8dghum0xlmdk1bhizmnjvjlrss5sk93vexabacuqwhkdcu2vfm6syp05rikwz8tngpzbpnlxnispsi9w3010.60
ѵҫ3010.60
Ҥҹѹ û186.36
ẺԹšûԺѵԧҹͧѷ 176.01
Ҥҹѹѹ155.30
Ҥҹѹ103.53
pttplc51.77
ʴԡ ӹѡҹ˭51.77
Ҥҹѹش41.41
crude oil terminal operation10.35
ѵ ngv آԷ 6210.35
TOP Resolution
NAMEPageviewPercent
1366*7685,04523.03
1920*10802,54411.62
1600*9001,8368.38
360*6401,6307.44
375*6671,3416.12
414*7361,2075.51
1440*9009614.39
1536*8648743.99
1280*10247103.24
1280*7206472.95
1024*7684462.04
320*5684281.95
375*8123401.55
1360*7683071.40
412*8462821.29
360*7602621.20
768*10242471.13
1280*8002471.13
360*7202030.93
412*7321980.90
360*7401570.72
360*7801570.72
414*8961520.69
1280*7681010.46
1680*1050830.38
320*570530.24
2560*1440500.23
1829*1029480.22
320*569400.18
1093*615390.18
TOP Color Depth
NAMEPageviewPercent
2416,66476.08
325,23223.89
1630.01
420.01
810.00
TOP JavaScript
NAMEPageviewPercent
1.321,903100.00
TOP Language
NAMEPageviewPercent
th24,90654.36
en19,62542.84
zh4410.96
Others2550.56
ja1810.40
ko1340.29
es980.21
de440.10
fr370.08
pt190.04
ru190.04
pl160.03
ar130.03
it80.02
nl70.02
sq50.01
et40.01
fi20.00
TOP Domain
NAMEPageviewPercent
US Commercial (.com)15,18783.05
Thailand (.th)2,96516.21
Singapore (.sg)530.29
United Kingdom (.uk)140.08
Japan (.jp)110.06
Hong Kong (.hk)80.04
Australia (.au)80.04
Non-Profit Organization (.org)60.03
India (.in)50.03
Korea (South,&nptr) (.kr)50.03
American Samoa (.as)40.02
Taiwan (.tw)40.02
Colombia (.co)30.02
Network (.net)20.01
Belarus (.by)10.01
Greece (.gr)10.01
Spain (.es)10.01
Laos (.la)10.01
Belgium (.be)10.01
Myanmar (.mm)10.01
New Zealand (Aotearoa,&nptr) (.nz)10.01
Philippines (.ph)10.01
Malaysia (.my)10.01
Greenland (.gl)10.01
Portugal (.pt)10.01
TOP PAGE
NAMEPageviewPercent
undefined21,903100.00

Copyright ©2001-2010 Truehits.net. All rights reserved. ԢԷͧѷ ٹԨ¹ѵԹ ӡѴ 02-6417509