ดูข้อมูลสถิติรายวัน | ดูข้อมูลสถิติรายชั่วโมง

Previous Month | Next Month


ประจำเดือน 09/2018


Stat
107.60MPageViews:1:107591291IP:1:2603611Session:1:54935783PageViews:2:81455003IP:2:2398418Session:2:42033945PageViews:3:87031218IP:3:2459889Session:3:43935975PageViews:4:87133382IP:4:2459598Session:4:43355356PageViews:5:84830848IP:5:2438221Session:5:42334412PageViews:6:86346813IP:6:2454398Session:6:43092874PageViews:7:84153680IP:7:2449297Session:7:43096762PageViews:8:77527263IP:8:2371233Session:8:40186629PageViews:9:80086517IP:9:2379513Session:9:41498965PageViews:10:93193357IP:10:2484003Session:10:45995954PageViews:11:96823385IP:11:2564391Session:11:48685965PageViews:12:89898538IP:12:2485618Session:12:44610466PageViews:13:89229698IP:13:2461427Session:13:44086517PageViews:14:92109111IP:14:2526870Session:14:47090895PageViews:15:86930941IP:15:2448743Session:15:44079788PageViews:16:102470561IP:16:2580431Session:16:54242599PageViews:17:91809532IP:17:2502487Session:17:46069013PageViews:18:92941889IP:18:2539927Session:18:47862116PageViews:19:95160288IP:19:2537236Session:19:48320004PageViews:20:93775341IP:20:2497391Session:20:47031646PageViews:21:94466568IP:21:2478932Session:21:46947595PageViews:22:88204440IP:22:2398940Session:22:45669975PageViews:23:84221129IP:23:2382691Session:23:44513009PageViews:24:87899055IP:24:2444731Session:24:43913664PageViews:25:85433154IP:25:2421590Session:25:41686671PageViews:26:86981070IP:26:2428885Session:26:43116540PageViews:27:86146459IP:27:2416592Session:27:43304969PageViews:28:79153683IP:28:2359847Session:28:39758895PageViews:29:75091017IP:29:2325929Session:29:39399371PageViews:30:74523529IP:30:2255589Session:30:37791817
86.08M
64.56M
43.04M
21.52M
0
123456789101112131415161718192021222324252627282930
Pageview    Unique IPs Sessions   

สถิติรายวัน
D/M/Yใน 1 เดือน
Page ViewUnique IPUnique SessionReturn IP
1/09/2018107,591,2912,603,61154,935,7832,166,672
2/09/201881,455,0032,398,41842,033,9451,946,853
3/09/201887,031,2182,459,88943,935,9751,993,077
4/09/201887,133,3822,459,59843,355,3561,978,072
5/09/201884,830,8482,438,22142,334,4121,962,734
6/09/201886,346,8132,454,39843,092,8741,981,363
7/09/201884,153,6802,449,29743,096,7621,978,836
8/09/201877,527,2632,371,23340,186,6291,918,485
9/09/201880,086,5172,379,51341,498,9651,934,277
10/09/201893,193,3572,484,00345,995,9542,023,368
11/09/201896,823,3852,564,39148,685,9652,090,935
12/09/201889,898,5382,485,61844,610,4662,015,112
13/09/201889,229,6982,461,42744,086,5171,996,493
14/09/201892,109,1112,526,87047,090,8952,063,490
15/09/201886,930,9412,448,74344,079,7882,008,153
16/09/2018102,470,5612,580,43154,242,5992,154,208
17/09/201891,809,5322,502,48746,069,0132,042,237
18/09/201892,941,8892,539,92747,862,1162,070,966
19/09/201895,160,2882,537,23648,320,0042,067,174
20/09/201893,775,3412,497,39147,031,6462,029,870
21/09/201894,466,5682,478,93246,947,5952,020,484
22/09/201888,204,4402,398,94045,669,9751,959,067
23/09/201884,221,1292,382,69144,513,0091,936,487
24/09/201887,899,0552,444,73143,913,6641,978,210
25/09/201885,433,1542,421,59041,686,6711,956,483
26/09/201886,981,0702,428,88543,116,5401,971,109
27/09/201886,146,4592,416,59243,304,9691,968,089
28/09/201879,153,6832,359,84739,758,8951,905,816
29/09/201875,091,0172,325,92939,399,3711,884,345
30/09/201874,523,5292,255,58937,791,8171,826,109
Unique2,642,603,8507,891,1201,338,648,1706,063,195
Unique IP รายเดือนเป็น IP ที่ไม่ซ้ำกันทั้งเดือน ไม่เท่ากับผลรวม IP รายวัน


TOP Visitor
IPCountryPageview
58.137.154.122Thailand7,657,965
64.233.173.12Asia/Pacific Region6,294,905
110.49.39.163Thailand3,597,202
64.233.173.56Asia/Pacific Region1,611,221
202.12.118.61Thailand1,240,616
23.101.169.3United States1,212,815
64.233.173.184Asia/Pacific Region629,726
203.144.130.176Thailand595,843
119.46.176.222Thailand577,367
110.49.207.42Thailand539,514
202.12.73.142Thailand527,465
27.131.175.126Thailand526,457
61.91.4.3Thailand508,674
118.175.44.34Thailand489,495
5.9.190.107Germany487,190
202.28.182.5Thailand453,851
5.9.190.127Germany439,873
203.114.122.27Thailand426,197
202.28.154.180Thailand421,723
5.9.190.106Germany421,644
203.113.0.201Thailand409,765
202.44.0.254Thailand403,453
58.97.79.195Thailand391,013
202.90.6.36Thailand384,959
202.183.207.81Thailand376,228
5.9.190.101Germany370,796
202.28.179.6Thailand369,828
96.30.118.163Thailand354,661
103.51.64.80Thailand352,713
61.91.4.5Thailand349,671

TOP Country
countryPageviewPercent
Thailand2,505,756,10694.82
United States23,263,2550.88
Lao People's Democratic Republic16,101,9540.61
Asia/Pacific Region11,893,0120.45
Australia7,335,5680.28
Korea, Republic of6,703,0890.25
Germany6,234,6320.24
Singapore5,880,7120.22
Japan5,504,1050.21
United Kingdom4,961,6280.19
Malaysia4,050,2350.15
Taiwan3,492,7750.13
Europe3,140,4330.12
Myanmar2,736,4150.10
Sweden2,696,6880.10
Cambodia2,460,8040.09
France2,152,8020.08
Hong Kong2,031,5350.08
Canada1,891,8110.07
India1,881,3780.07
Norway1,674,6730.06
Vietnam1,548,2270.06
Switzerland1,531,1800.06
China1,506,3810.06
Netherlands1,438,7980.05
Italy1,028,3340.04
Denmark913,1390.03
New Zealand878,0050.03
Israel872,7380.03
Indonesia864,4360.03


TOP OS
NamePageviewPercent
Linux1,339,530,66450.77
Mac OS521,634,82019.77
Windows 7355,972,41513.49
Windows 10294,737,08511.17
Windows 8.162,058,6172.35
Windows XP30,165,8281.14
Android18,242,6570.69
Windows 813,773,6790.52
Windows Vista1,394,5040.05
Windows Phone 8.1491,6760.02
Windows Phone 10.0232,8400.01
Windows Phone 8.0109,8820.00
Windows Phone OS15,3890.00
Windows 200014,3170.00
Windows NT7,4610.00
Symbian OS4,8740.00
Windows NT 4.103,0260.00
WindVane1,9520.00
Windows NT 7.11,3790.00
Windows NT 9.01,3130.00
Windows NT 7.01,3090.00
Windows 3.11,2840.00
Windows NT 6.41,0580.00
Windows 981,0440.00
Windows ME4820.00
Wingo3910.00
Windows CE3120.00
Wing Build2500.00
Windows2450.00
Winds Mobile Tab1220.00
Windows NT 4.11140.00
Windows 951040.00
Windows NT 7.2940.00
Winnovo_M798 Build830.00
Windows 10 Mobile600.00
Winds Mobile Prime600.00
Windows NT 8.0550.00
Windows NT 6420.00
Windows NT 3.51410.00
WindowsNT10.0390.00
WindowsWechat320.00
Windows NT5280.00
Windows NT5.0270.00
Windows x86230.00
Windows 98 190.00
Windows NT 124190.00
Windows NT 5.5190.00
Wind Tab 10 Build180.00
Windows NT EDC150.00
Windows NT 02B140.00

TOP Browser
NamePageviewPercent
Chrome1,985,919,75178.39
Safari412,671,87216.29
Firefox60,452,2982.39
MSIE 11.036,938,6531.46
Edge 17.1713414,880,1140.59
MSIE 7.06,139,9870.24
Opera 9.803,224,7390.13
MSIE 9.03,196,6560.13
MSIE 8.02,563,1720.10
MSIE 10.02,041,9240.08
Edge 16.162991,892,2480.07
Edge 15.15063824,1930.03
Edge 14.14393646,6830.03
IEMobile 11.0492,6430.02
MSIE 6.0373,0970.01
Edge 13.10586336,6120.01
Edge 12.10240148,9220.01
IEMobile 10.0109,8820.00
Edge 18.1776398,3660.00
Edge 15.1525481,6260.00
Edge 18.1775841,9290.00
Edge 18.1775436,5500.00
Edge 18.1775621,5420.00
Edge 18.1775518,2320.00
Edge 18.1776017,2330.00
Edge 18.1776217,1060.00
Edge 18.1775916,4200.00
Edge 12.24616,3320.00
Edge 18.1776116,2210.00
Edge 18.1775115,1870.00
IEMobile 9.014,3680.00
Edge 18.1775314,3650.00
Edge 18.1823614,2710.00
Edge 17.920013,3200.00
Edge 18.1825111,7100.00
Edge 18.1775711,5230.00
Edge 18.1825211,0180.00
Edge 18.1825010,9800.00
Edge 18.182478,6010.00
Edge 18.182437,9390.00
Edge 18.182377,8500.00
Edge 18.182347,5880.00
Edge 18.182457,3970.00
Edge 18.182466,8480.00
Edge 17.171336,5210.00
Edge 18.182446,0300.00
Edge 18.182495,8210.00
Edge 18.182425,6350.00
Edge 18.182335,4280.00
Edge 18.182485,3670.00

TOP Resolution
NamePageviewPercent
360*640799,076,79330.24
1366*768268,831,59710.18
375*667173,057,3246.55
1920*1080142,827,0765.41
414*736134,423,0705.09
360*720106,585,8654.03
1600*900101,147,3003.83
412*73279,295,8813.00
768*102478,666,7112.98
320*56873,614,0892.79
360*76049,376,2461.87
1440*90048,802,6911.85
320*57045,398,3121.72
412*84642,662,4981.61
1280*102439,791,2061.51
1536*86436,517,6441.38
320*53433,575,8971.27
360*74032,200,1651.22
1024*76830,214,8401.14
1280*72028,477,2161.08
375*81227,696,4781.05
1280*80022,806,1860.86
1360*76818,555,9110.70
320*56916,843,6320.64
640*36014,858,6220.56
601*96210,497,4250.40
360*7809,791,9590.37
1680*10507,458,4990.28
600*10246,649,3880.25
320*6406,061,5930.23
320*4805,601,6870.21
393*7865,204,4950.20
1280*7684,796,4870.18
720*12804,685,1450.18
834*11124,447,1200.17
800*12804,429,0370.17
393*6994,265,1020.16
540*9604,139,5390.16
320*6584,128,9350.16
480*8003,838,8950.15
360*7473,835,7360.15
2560*14403,462,8480.13
1093*6153,351,2520.13
800*6002,960,6840.11
534*8542,732,8490.10
1920*12002,640,1340.10
1152*8642,393,7610.09
962*6012,130,4750.08
1024*6002,088,6120.08
720*3602,053,8890.08

TOP Search Engine
NamePageviewPercent
google.484,687,28599.83
bing.com733,3030.15
ask.com62,3300.01
search.sanook.com10,8440.00
yahoo.2,5290.00
msn.com20.00

TOP Search Keyword
NamePageviewPercent
(not provided)482,557,99999.74
ผลบอลสด46,8080.01
เสริมจมูก41,0940.01
ไฮไลท์ฟุตบอล37,3860.01
บ้านผลบอล37,2080.01
livescore 7m36,7650.01
ผลบอลเมื่อคืน33,1180.01
โปรแกรมบอลวันนี้32,1510.01
โปรแกรมบอลวันพรุ่งนี้30,8600.01
ดูบอลสด29,7200.01
kapook26,8300.01
กยศ25,5570.01
ตรวจหวย24,6640.01
ดูบอลออนไลน์23,5750.00
รีวิวเสริมจมูก19,7290.00
siamrathvariety.com19,7030.00
เสริมคาง19,6660.00
ทำจมูก19,5750.00
ศัลยกรรมจมูก19,5520.00
ผลบอลย้อนหลัง19,0830.00
ไลฟ์สกอร์18,5470.00
ผลบอล 7m18,4660.00
livescore football18,3450.00
livescore17,9010.00
สยามรัฐวาไรตี้16,4690.00
ผลบอล15,8410.00
ข่าว15,3890.00
amazon13,7930.00
siamrathvariety12,4430.00
หวย11,7340.00
สยามรัฐ วาไรตี้11,6830.00
7m11,6530.00
ไทยรัฐ11,1380.00
bangkok post10,4940.00
ข่าวสด10,2900.00
sanook9,9070.00
บอลวันนี้8,4610.00
กระปุก7,7160.00
เกม7,0840.00
oppo f96,8010.00
huawei nova 36,7160.00
mediapad m5 pro6,7110.00
mediapad m56,6820.00
line backup6,5770.00
oppo find x6,5740.00
ดูทีวีออนไลน์6,5670.00
nova 3 review6,5570.00
ตารางบอล6,5460.00
แชทหาย6,5300.00
ผลบอลสด7m5,9600.00

TOP Mobile OS
NamePageviewPercent
Android1,350,135,23173.27
Mac OS492,451,35426.73
Symbian OS4,8740.00
RIM (BlackBerry)1,8940.00
Windows Mobile3120.00
Palm OS10.00



Copyright ©2001-2010 Truehits.net. All rights reserved. ลิขสิทธิ์ของบริษัท ศูนย์วิจัยนวัตกรรมอินเทอร์เน็ตไทย จำกัด 02-6417509