ดูข้อมูลสถิติรายวัน | ดูข้อมูลสถิติรายชั่วโมง

Previous Day | Next Day


ประจำวัน 12/07/2007

สถิติรายชั่วโมง
ชั่วโมงที่ใน 1 วัน
Page ViewUnique IPUnique SessionReturn IP
02,087,003125,684642,202106,596
11,410,07787,620425,71473,014
2958,43162,499288,77751,230
3665,37447,108204,15937,696
4517,36538,569158,94930,274
5493,76340,789161,45732,361
6681,30357,513245,03646,681
71,450,70688,284550,45873,891
82,987,102141,0441,215,474120,780
94,378,335176,0091,685,710152,505
105,256,938193,9431,909,226169,401
115,578,306198,8701,996,322174,286
125,634,762199,6432,055,482175,202
135,787,867204,8902,178,617179,795
145,790,101206,6442,134,338180,355
156,143,800217,1032,247,289191,012
166,175,877237,5172,291,314209,911
175,409,353239,4312,018,029211,532
184,885,209240,4841,787,126211,825
194,684,698256,9371,710,147225,096
204,545,191255,6291,604,403224,188
214,247,336246,5021,438,974214,421
223,584,205213,7121,170,814185,009
232,705,359163,898852,442139,686
Unique86,058,461794,78230,972,459703,118
Unique IP รายวันเป็น IP ที่ไม่ซ้ำกันทั้งวัน ไม่เท่ากับผลรวม IP รายชั่วโมง



TOP Visitor
IPCountryPageview
203.146.63.185Thailand516,641
203.172.201.1Thailand372,637
161.200.255.162Thailand307,604
203.144.130.176Thailand216,929
202.28.27.3Thailand203,383
203.113.0.192Thailand198,567
58.147.90.77Thailand163,500
203.153.189.1Thailand159,469
202.12.97.116Thailand151,324
203.151.46.130Thailand133,218
202.12.118.36Thailand132,389
202.28.180.201Thailand121,558
202.28.27.6Thailand108,317
202.91.23.1Thailand105,038
202.91.18.192Thailand96,500
61.19.220.13Thailand93,861
202.91.19.192Thailand93,840
202.139.223.18Thailand93,794
192.55.18.36United States87,337
203.170.231.232Thailand84,433
58.137.48.4Thailand80,604
202.28.47.11Thailand77,869
203.113.17.175Thailand71,874
202.183.233.11Thailand66,363
61.19.227.2Thailand65,689
210.86.135.15Thailand65,595
203.146.186.2Thailand65,086
203.113.17.173Thailand64,345
58.181.145.220Thailand64,272
203.144.140.250Thailand62,817

TOP Country
countryPageviewPercent
Thailand82,462,96895.82
United States1,015,5751.18
Japan314,7590.37
Australia267,7000.31
United Kingdom233,3090.27
Germany161,7760.19
Lao People's Democratic Republic141,1310.16
Singapore137,5640.16
Malaysia93,5860.11
Sweden92,0020.11
Hong Kong86,0280.10
China76,0180.09
Korea, Republic of75,1790.09
France67,4660.08
Switzerland60,7650.07
Norway57,2430.07
Netherlands56,8960.07
Canada53,9550.06
Vietnam39,1140.05
Denmark34,7730.04
New Zealand32,7870.04
India32,1870.04
Taiwan30,3330.04
Indonesia29,8260.03
Italy24,9400.03
Belgium23,7210.03
Philippines23,6490.03
Finland23,6410.03
United Arab Emirates19,7160.02
-17,4580.02

TOP OS
NamePageviewPercent
Windows NT 5.1(Windows XP)77,380,97689.99
Windows3,406,5323.96
Windows 982,389,3622.78
Windows NT 5.0(Windows 2000)1,568,1001.82
Windows NT 6.0559,8810.65
Macintosh451,5880.53
Windows NT 5.2151,2650.18
Linux i68642,2670.05
Windows CE21,5820.03
Windows NT 4.08,2530.01
Windows 953,0180.00
Linux2,0380.00
Windows ME1,5650.00
Linux x86_641,1600.00
Windows NT1,0230.00
Linux i686 5850.00
Linux 2.4.225570.00
Windows XP2200.00
Linux 2.6.151620.00
Win32790.00
Windpws NT 5.1780.00
Linux 2.4.18610.00
Linux 2.6.17340.00
Linux 2.6.19340.00
Linux armv6l220.00
Linux i586150.00
Windows NT 4.0 SP6a 60.00
Linux ppc60.00
Linux 2.6.1460.00
Linux mips30.00

TOP Browser
NamePageviewPercent
MSIE 6.068,525,59079.64
MSIE 7.011,780,22213.69
Firefox/2.0.0.42,423,9322.82
MSIE 5.5842,3580.98
Mozilla/5.0 473,9140.55
MSIE 5.0284,8650.33
Firefox/1.5.0.4222,7620.26
Firefox/1.5.0.12179,5890.21
MSIE 5.01162,8030.19
Opera/9.21 130,1010.15
Firefox/2.0116,7180.14
MSIE 6.0b115,6390.13
Firefox/1.0.773,9960.09
Firefox/2.0.0.366,9140.08
Opera/9.20 65,6570.08
Firefox/1.5.0.759,2840.07
Opera/9.10 42,5600.05
Firefox/2.0.0.134,9820.04
MSIE 7.0b34,9820.04
Firefox/1.5.0.332,9330.04
Firefox/1.532,0090.04
Mozilla/4.0 25,9780.03
Firefox/2.0.0.223,0340.03
Opera/9.02 19,3700.02
MSIE 4.0117,8220.02
Firefox/1.015,3810.02
Opera/8.01 14,1320.02
Opera/9.01 12,8870.01
Firefox/1.0.412,2510.01
Firefox/2.0.0.4 10,9280.01

TOP Search Engine
NamePageviewPercent
google.6,235,46293.66
search.sanook.com332,3704.99
search.live.com39,0530.59
yahoo.com36,0240.54
truehits.net7,3580.11
msn.com5,4340.08
altavista.com5320.01
aol.com5310.01
ask.com5120.01
netscape.com1720.00
sansarn.com1390.00
alltheweb.com770.00
mamma.com90.00
hotbot.com70.00
lycos.com40.00
gigablast.com30.00
dmoz.org10.00
netster.com10.00

TOP Search Keyword
NamePageviewPercent
เกมส์237,9163.57
เกม73,8721.11
ดูดวง48,7520.73
ฟังเพลง43,2320.65
เพลง25,5950.38
game23,8310.36
เกมส์แต่งตัว18,8890.28
หางาน16,5180.25
งานราชการ15,4910.23
แชท14,9570.22
กลอน13,5950.20
หาเพื่อน11,0170.17
เกมแต่งตัว10,0420.15
ไทยรัฐ9,9320.15
งาน9,8960.15
ทำนายฝัน9,6580.15
ดารา8,6690.13
ดวง8,2230.12
เนื้อเพลง7,9610.12
สมัครงาน7,6200.11
เน€เธเธกเธชเนŒ7,3450.11
เกมส์ออนไลน์7,2450.11
มือถือ7,2450.11
ดูทีวี7,2310.11
โหลดเพลง7,1500.11
ภาพเคลื่อนไหว7,0430.11
รถมือสอง6,4290.10
ภาวะโลกร้อน6,3940.10
รถแต่ง6,3200.09
พระเครื่อง6,2650.09

TOP Resolution
NamePageviewPercent
1024*76858,983,78668.69
800*60010,681,95612.44
1280*8005,592,0676.51
1280*10244,760,5655.54
1152*8642,624,1623.06
1280*7681,004,3171.17
1440*900887,8711.03
1280*960473,8280.55
1680*1050218,6480.25
1280*720116,4440.14
1400*1050107,8520.13
640*48074,6570.09
960*60058,7970.07
1600*120045,6460.05
1920*120030,1560.04
1360*76819,4880.02
1366*76817,5210.02
1280*85415,4160.02
1024*60014,3090.02
800*500014,1740.02
1152*8708,2160.01
832*6247,7030.01
1024*6406,5930.01
1088*6126,5600.01
240*3206,3950.01
2560*10246,1170.01
1152*7205,3770.01
1280*6004,9440.01
1344*8403,9830.00
176*2083,9260.00


Copyright ©2001-2010 Truehits.net. All rights reserved. ลิขสิทธิ์ของบริษัท ศูนย์วิจัยนวัตกรรมอินเทอร์เน็ตไทย จำกัด 02-6417509