ดูข้อมูลสถิติรายวัน | ดูข้อมูลสถิติรายชั่วโมง

Previous Month | Next Month


ประจำเดือน 07/2007


Stat
89.78MPageViews:1:73791074IP:1:722321Session:1:25960391PageViews:2:85861581IP:2:786824Session:2:30836787PageViews:3:85541118IP:3:793713Session:3:30524121PageViews:4:84957477IP:4:797593Session:4:30344632PageViews:5:80179579IP:5:792665Session:5:28416845PageViews:6:85661741IP:6:798282Session:6:30457139PageViews:7:81166235IP:7:756285Session:7:29301865PageViews:8:72837235IP:8:731942Session:8:25666759PageViews:9:87344782IP:9:800303Session:9:31401341PageViews:10:88328603IP:10:805462Session:10:31690995PageViews:11:87877427IP:11:798572Session:11:31792550PageViews:12:86058461IP:12:794782Session:12:30972459PageViews:13:85589445IP:13:789627Session:13:30582550PageViews:14:79122945IP:14:747713Session:14:27881414PageViews:15:72408320IP:15:726305Session:15:25325302PageViews:16:88577293IP:16:793510Session:16:31882670PageViews:17:89280848IP:17:800831Session:17:31766669PageViews:18:89508124IP:18:804104Session:18:31837003PageViews:19:89772324IP:19:797197Session:19:31897771PageViews:20:88898011IP:20:791421Session:20:31509726PageViews:21:79392104IP:21:746142Session:21:27890403PageViews:22:72601869IP:22:723354Session:22:25267240PageViews:23:86777649IP:23:806917Session:23:31157131PageViews:24:85202701IP:24:802996Session:24:30513769PageViews:25:89340199IP:25:801186Session:25:31955655PageViews:26:87252637IP:26:797064Session:26:31690950PageViews:27:85438692IP:27:794682Session:27:30639541PageViews:28:75043911IP:28:741528Session:28:26324517PageViews:29:65873879IP:29:708580Session:29:22907104PageViews:30:71081557IP:30:767920Session:30:24761899PageViews:31:83721908IP:31:813710Session:31:29503558
71.83M
53.87M
35.91M
17.96M
0
12345678910111213141516171819202122232425262728293031
Pageview    Unique IPs Sessions   

สถิติรายวัน
D/M/Yใน 1 เดือน
Page ViewUnique IPUnique SessionReturn IP
1/07/200773,791,074722,32125,960,391645,702
2/07/200785,861,581786,82430,836,787697,702
3/07/200785,541,118793,71330,524,121701,811
4/07/200784,957,477797,59330,344,632703,739
5/07/200780,179,579792,66528,416,845701,573
6/07/200785,661,741798,28230,457,139707,679
7/07/200781,166,235756,28529,301,865674,856
8/07/200772,837,235731,94225,666,759653,407
9/07/200787,344,782800,30331,401,341710,253
10/07/200788,328,603805,46231,690,995712,705
11/07/200787,877,427798,57231,792,550707,813
12/07/200786,058,461794,78230,972,459703,118
13/07/200785,589,445789,62730,582,550700,536
14/07/200779,122,945747,71327,881,414666,658
15/07/200772,408,320726,30525,325,302647,509
16/07/200788,577,293793,51031,882,670705,296
17/07/200789,280,848800,83131,766,669709,156
18/07/200789,508,124804,10431,837,003712,275
19/07/200789,772,324797,19731,897,771707,712
20/07/200788,898,011791,42131,509,726704,059
21/07/200779,392,104746,14227,890,403665,775
22/07/200772,601,869723,35425,267,240645,889
23/07/200786,777,649806,91731,157,131715,536
24/07/200785,202,701802,99630,513,769710,903
25/07/200789,340,199801,18631,955,655710,827
26/07/200787,252,637797,06431,690,950706,416
27/07/200785,438,692794,68230,639,541702,292
28/07/200775,043,911741,52826,324,517657,546
29/07/200765,873,879708,58022,907,104625,003
30/07/200771,081,557767,92024,761,899673,536
31/07/200783,721,908813,71029,503,558718,056
Unique2,564,489,5224,994,856912,660,7563,352,169
Unique IP รายเดือนเป็น IP ที่ไม่ซ้ำกันทั้งเดือน ไม่เท่ากับผลรวม IP รายวัน


TOP Visitor
IPCountryPageview
203.146.63.185Thailand16,135,274
161.200.255.162Thailand8,422,479
203.172.201.1Thailand7,304,016
203.144.130.176Thailand5,401,932
202.12.97.116Thailand4,714,458
202.28.27.3Thailand4,527,185
203.153.189.1Thailand4,429,974
203.113.0.192Thailand4,015,930
202.28.180.201Thailand3,317,351
202.28.27.6Thailand3,273,838
202.91.19.192Thailand3,182,124
202.91.18.192Thailand3,145,878
202.139.223.18Thailand3,050,026
203.151.46.130Thailand2,998,896
202.12.118.36Thailand2,911,440
202.91.23.1Thailand2,662,067
192.55.18.36United States2,420,316
61.19.220.13Thailand2,198,250
202.28.47.11Thailand2,125,111
203.170.231.232Thailand1,882,308
203.144.140.250Thailand1,724,735
202.183.233.11Thailand1,638,172
202.183.233.12Thailand1,566,807
203.113.17.175Thailand1,528,189
203.113.17.173Thailand1,488,883
203.158.4.155Thailand1,377,294
203.113.17.172Thailand1,352,534
58.137.48.4Thailand1,351,750
203.146.186.2Thailand1,342,219
58.181.145.220Thailand1,272,357

TOP Country
countryPageviewPercent
Thailand2,455,161,72495.74
United States28,312,2851.10
Australia13,865,6510.54
Japan8,801,9980.34
United Kingdom6,667,5100.26
Germany4,814,8080.19
Lao People's Democratic Republic3,803,8570.15
Singapore3,477,2740.14
Sweden2,782,8030.11
Malaysia2,723,0220.11
Hong Kong2,377,3640.09
Korea, Republic of2,322,5510.09
China2,132,6400.08
France2,008,9440.08
Norway1,830,8130.07
Switzerland1,818,6440.07
Netherlands1,732,5770.07
Canada1,564,3110.06
Vietnam1,248,5830.05
New Zealand1,119,4850.04
Taiwan999,8090.04
Denmark997,5460.04
India919,6450.04
Indonesia820,1920.03
Finland741,9990.03
Italy710,4750.03
Belgium688,6350.03
Philippines668,7280.03
United Arab Emirates659,3010.03
-521,3240.02

TOP OS
NamePageviewPercent
Windows NT 5.1(Windows XP)2,320,693,85390.56
Windows104,027,6324.06
Windows 9862,828,0972.45
Windows NT 5.0(Windows 2000)37,791,7961.47
Windows NT 6.018,062,4920.70
Macintosh12,843,1700.50
Windows NT 5.24,167,6930.16
Linux i6861,134,0030.04
Windows CE615,1490.02
Windows NT 4.0186,1980.01
Windows 9575,9940.00
Linux59,6020.00
Windows ME53,0280.00
Windows NT36,7950.00
Linux x86_6435,5580.00
Linux i686 14,4260.00
Windows XP7,0460.00
Linux 2.4.225,6030.00
Win321,9560.00
Linux 2.4.181,5150.00
Linux 2.6.141,4080.00
Linux 2.6.151,1780.00
Linux i5861,0780.00
Linux ppc9050.00
Windpws NT 5.18790.00
Linux 2.6.174860.00
Linux 2.2.194280.00
Linux 2.6.18.8.tex54090.00
Linux 2.6.193620.00
Windows 98/2000/XP3220.00
Windows 20003100.00

TOP Browser
NamePageviewPercent
MSIE 6.02,028,406,79379.10
MSIE 7.0369,546,90914.41
Firefox/2.0.0.447,207,7651.84
Firefox/2.0.0.526,826,8141.05
MSIE 5.521,768,4860.85
Mozilla/5.0 13,686,9020.53
MSIE 5.07,071,1190.28
Firefox/1.5.0.46,169,4180.24
Firefox/1.5.0.125,657,0930.22
MSIE 5.013,882,2430.15
Firefox/2.03,639,6260.14
Opera/9.21 3,413,9320.13
MSIE 6.0b2,830,0920.11
Firefox/1.0.72,285,0660.09
Firefox/2.0.0.31,960,9200.08
Firefox/1.5.0.71,879,2640.07
Opera/9.20 1,522,9230.06
Opera/9.10 1,286,8820.05
MSIE 7.0b1,117,2980.04
Firefox/2.0.0.11,056,5490.04
Firefox/1.5.0.3974,5880.04
Firefox/1.5895,6840.03
Opera/9.22 845,2000.03
Firefox/2.0.0.2642,5600.03
Firefox/2.0.0.6623,8300.02
Mozilla/4.0 613,2730.02
Opera/9.02 593,5360.02
MSIE 4.01504,6410.02
Opera/8.01 422,7650.02
Firefox/1.0407,9210.02

TOP Resolution
NamePageviewPercent
1024*7681,770,779,54169.20
800*600287,365,81111.23
1280*800175,591,5106.86
1280*1024140,769,4715.50
1152*86483,512,1643.26
1280*76831,615,9711.24
1440*90028,527,0011.11
1280*96014,735,8750.58
1680*10506,554,8900.26
1280*7203,834,5810.15
1400*10503,248,9630.13
640*4802,069,7280.08
960*6001,903,2550.07
1600*12001,335,4770.05
1920*1200811,0400.03
1360*768647,4810.03
1366*768544,4610.02
1280*854508,4570.02
800*5000423,1450.02
1024*600405,1690.02
832*624255,6930.01
1088*612245,6920.01
1152*870211,1160.01
240*320210,8990.01
1024*640205,2370.01
1152*720183,2920.01
1280*600162,2150.01
2560*1024156,1890.01
1344*840125,5780.00
176*208120,5170.00

TOP Search Engine
NamePageviewPercent
google.178,617,36793.44
search.sanook.com9,956,2375.21
yahoo.com1,079,0940.56
search.live.com1,070,4350.56
truehits.net219,2450.11
msn.com150,0590.08
aol.com15,7520.01
altavista.com14,8900.01
ask.com14,4350.01
netscape.com5,0220.00
sansarn.com4,6210.00
alltheweb.com3,0160.00
mamma.com3530.00
lycos.com2330.00
hotbot.com1950.00
gigablast.com390.00
dmoz.org350.00
netster.com290.00
websearch.cnn.com60.00
looksmart.com30.00

TOP Search Keyword
NamePageviewPercent
เกมส์6,709,1033.51
เกม2,348,7291.23
ดูดวง1,258,2350.66
ฟังเพลง1,196,4010.63
เพลง756,0120.40
game708,4640.37
เกมส์แต่งตัว613,2960.32
หางาน435,1320.23
แชท410,7670.21
งานราชการ391,5560.20
หาเพื่อน349,7450.18
เกมแต่งตัว344,9600.18
กลอน330,2000.17
เกมส์ทำอาหาร309,1730.16
งาน271,9050.14
ทำนายฝัน251,0140.13
เน€เธเธกเธชเนŒ247,8280.13
ไทยรัฐ238,8070.12
โหลดเพลง235,6170.12
เกมส์ออนไลน์229,6690.12
สุดที่รัก224,8090.12
ดารา215,6780.11
เนื้อเพลง209,5080.11
สมัครงาน202,7850.11
ดวง198,6920.10
มือถือ196,3930.10
รถมือสอง182,8760.10
จริงใจไม่จริงจัง176,1820.09
sanook174,1520.09
พระเครื่อง169,8330.09


Copyright ©2001-2010 Truehits.net. All rights reserved. ลิขสิทธิ์ของบริษัท ศูนย์วิจัยนวัตกรรมอินเทอร์เน็ตไทย จำกัด 02-6417509