ดูข้อมูลสถิติรายวัน | ดูข้อมูลสถิติรายชั่วโมง

Previous Day | Next Day


ประจำวัน 24/07/2007

สถิติรายชั่วโมง
ชั่วโมงที่ใน 1 วัน
Page ViewUnique IPUnique SessionReturn IP
02,059,210124,405622,392105,246
11,392,64286,859414,83972,580
2952,51562,376284,83151,197
3688,62847,228202,91637,861
4512,61338,594156,11030,411
5482,37039,268156,38331,204
6644,20354,730231,21544,475
71,407,57286,342531,74872,271
82,949,747141,6091,179,178121,576
94,357,832179,8581,672,709156,230
105,123,447194,3141,849,426169,100
115,174,655196,1661,851,496170,777
125,147,747197,2051,862,181172,278
135,175,469203,1461,919,262176,331
145,348,876208,0691,956,027180,528
155,728,494222,7992,115,663194,382
166,372,120250,9102,389,041221,542
175,659,960253,5872,127,644223,977
185,197,068255,2641,886,477224,973
194,919,848266,5621,768,758233,934
204,832,687276,7551,704,124242,563
214,414,766262,6701,497,051228,557
223,762,450227,5551,225,977196,320
232,897,782174,091908,321149,214
Unique85,202,701802,99630,513,769710,903
Unique IP รายวันเป็น IP ที่ไม่ซ้ำกันทั้งวัน ไม่เท่ากับผลรวม IP รายชั่วโมง



TOP Visitor
IPCountryPageview
203.146.63.185Thailand547,404
161.200.255.162Thailand319,811
203.172.201.1Thailand315,089
203.113.0.192Thailand233,702
203.144.130.176Thailand229,148
202.12.97.116Thailand188,195
203.153.189.1Thailand174,917
202.28.27.6Thailand164,469
202.28.27.3Thailand148,805
202.12.118.36Thailand135,612
203.151.46.130Thailand130,439
202.28.180.201Thailand119,999
124.157.206.41Thailand114,409
202.41.190.225Thailand111,319
202.139.223.18Thailand103,073
202.91.23.1Thailand98,514
61.19.220.13Thailand98,480
202.91.18.192Thailand96,987
202.91.19.192Thailand86,888
202.28.47.11Thailand85,262
203.170.231.232Thailand83,494
192.55.18.36United States81,920
202.183.233.11Thailand75,355
202.183.233.12Thailand71,563
203.113.17.173Thailand67,271
203.113.17.175Thailand65,100
203.113.17.174Thailand63,377
203.113.17.172Thailand61,535
58.181.145.220Thailand61,335
203.144.140.250Thailand61,152

TOP Country
countryPageviewPercent
Thailand81,295,13895.41
United States1,014,6171.19
Australia592,2190.70
Japan294,1980.35
United Kingdom230,5010.27
Germany169,9470.20
Lao People's Democratic Republic131,6690.15
Singapore129,7000.15
Sweden102,9940.12
Malaysia89,2140.10
Hong Kong83,8480.10
Korea, Republic of73,8980.09
France69,5660.08
China69,4750.08
Switzerland62,6160.07
Norway62,3830.07
Netherlands56,6550.07
Canada52,8780.06
Vietnam41,2480.05
New Zealand36,0440.04
Denmark34,6240.04
Taiwan33,3720.04
India31,3220.04
Finland28,0530.03
Indonesia27,9460.03
Italy24,3500.03
-23,6360.03
Philippines23,3540.03
Belgium23,0440.03
United Arab Emirates22,2310.03

TOP OS
NamePageviewPercent
Windows NT 5.1(Windows XP)76,786,54790.19
Windows3,413,8444.01
Windows 982,173,2482.55
Windows NT 5.0(Windows 2000)1,440,5101.69
Windows NT 6.0632,0600.74
Macintosh448,0740.53
Windows NT 5.2162,9810.19
Linux i68637,3370.04
Windows CE19,7130.02
Windows NT 4.08,3930.01
Windows 953,0380.00
Linux2,5570.00
Windows ME1,6780.00
Linux x86_641,4850.00
Windows NT1,3130.00
Linux i686 5980.00
Linux 2.4.221440.00
Windows XP1270.00
Win32830.00
Linux 2.6.14720.00
Windpws NT 5.1470.00
Windows 98/2000/XP460.00
Windows 5.0280.00
Linux armv5tejl220.00
Linux armv6l170.00
Linux 2.6.18.2130.00
Linux 2.6.15110.00
Linux 2.2.1980.00
Linux ppc70.00
Linux 2.6.18.8.tex560.00

TOP Browser
NamePageviewPercent
MSIE 6.067,194,19178.87
MSIE 7.012,384,24814.54
Firefox/2.0.0.52,258,1312.65
MSIE 5.5764,9340.90
Mozilla/5.0 475,1590.56
Firefox/2.0.0.4265,4860.31
MSIE 5.0262,4090.31
Firefox/1.5.0.4178,2480.21
Firefox/1.5.0.12167,0260.20
MSIE 5.01144,0790.17
Firefox/2.0108,9200.13
MSIE 6.0b106,8130.13
Opera/9.21 90,9690.11
Firefox/1.0.767,7780.08
Opera/9.22 66,7540.08
Firefox/2.0.0.363,6370.07
Firefox/1.5.0.759,9060.07
Opera/9.20 48,5440.06
Opera/9.10 38,2060.04
MSIE 7.0b37,5400.04
Firefox/1.5.0.331,6660.04
Firefox/2.0.0.131,5080.04
Firefox/1.527,1550.03
Mozilla/4.0 26,1290.03
Firefox/2.0.0.219,8680.02
Opera/9.02 19,1470.02
MSIE 4.0116,2690.02
Firefox/1.013,7970.02
Opera/8.01 12,9330.02
Opera/9.00 11,5690.01

TOP Search Engine
NamePageviewPercent
google.6,014,61292.72
search.sanook.com383,0625.90
yahoo.com38,5250.59
search.live.com35,8860.55
truehits.net8,2010.13
msn.com4,9260.08
ask.com4910.01
aol.com4830.01
altavista.com4600.01
sansarn.com2070.00
netscape.com1740.00
alltheweb.com980.00
mamma.com110.00
lycos.com30.00
gigablast.com10.00
netster.com10.00
hotbot.com10.00

TOP Search Keyword
NamePageviewPercent
เกมส์210,9493.25
เกม69,6011.07
ดูดวง43,9460.68
ฟังเพลง37,4950.58
เพลง23,5740.36
game19,8810.31
เกมส์แต่งตัว17,1740.26
งานราชการ16,0250.25
หางาน15,5930.24
แชท14,6580.23
ฟ้าชาย13,9560.22
กลอน12,0610.19
หาเพื่อน11,4890.18
งาน10,3300.16
เกมแต่งตัว9,3420.14
ทำนายฝัน9,1330.14
ไทยรัฐ9,0340.14
ดารา8,2370.13
โหลดเพลง7,9540.12
เสี่ยโอ7,9280.12
สมัครงาน7,3990.11
เน€เธเธกเธชเนŒ7,3340.11
เกมส์ทำอาหาร7,3040.11
รถมือสอง7,0450.11
เกมส์ออนไลน์6,8720.11
ดวง6,8020.10
เนื้อเพลง6,6830.10
กลอนวันแม่6,3140.10
มือถือ6,2620.10
ภาพเคลื่อนไหว6,1610.09

TOP Resolution
NamePageviewPercent
1024*76858,341,75468.61
800*60010,091,65111.87
1280*8005,785,3026.80
1280*10244,772,4935.61
1152*8642,710,5883.19
1280*7681,033,7241.22
1440*900932,2421.10
1280*960477,3220.56
1680*1050230,7600.27
1280*720126,7910.15
1400*1050110,9690.13
640*48071,0360.08
960*60057,6280.07
1600*120048,0720.06
1920*120028,2280.03
1360*76821,1470.02
1366*76817,2130.02
1280*85415,6180.02
1024*60013,6280.02
800*500012,9070.02
832*6249,4930.01
1024*6409,2230.01
1088*6127,5150.01
240*3207,1240.01
1152*8707,1110.01
1152*7206,7800.01
2560*10246,5140.01
1280*6005,8470.01
1344*8404,4000.01
176*2083,8920.00


Copyright ©2001-2010 Truehits.net. All rights reserved. ลิขสิทธิ์ของบริษัท ศูนย์วิจัยนวัตกรรมอินเทอร์เน็ตไทย จำกัด 02-6417509