ดูข้อมูลสถิติรายวัน | ดูข้อมูลสถิติรายชั่วโมง

Previous Day | Next Day


ประจำวัน 27/07/2007

สถิติรายชั่วโมง
ชั่วโมงที่ใน 1 วัน
Page ViewUnique IPUnique SessionReturn IP
02,073,674127,687645,139106,943
11,423,94789,099432,47673,608
2989,87064,749301,64052,597
3704,33549,334215,75339,112
4536,48640,725167,76631,681
5475,25639,864159,70730,874
6660,76858,754244,13846,554
71,396,19690,270534,51274,288
82,859,910144,0961,156,237122,342
94,208,450181,5591,627,550156,384
105,086,355198,4991,859,225172,104
115,592,031209,6892,055,252183,733
125,364,603207,0351,943,578180,172
135,369,796209,8421,989,473181,943
145,606,936216,3622,039,398187,631
155,969,555228,9742,154,815199,133
165,909,271245,5322,163,467215,028
175,302,641245,4421,939,337215,142
184,768,190243,1151,750,046212,909
194,525,840254,1971,664,487221,042
204,839,418272,8951,740,530239,677
214,514,530268,1741,532,427231,286
224,033,849242,7231,311,133208,994
233,226,785195,5831,011,455167,039
Unique85,438,692794,68230,639,541702,292
Unique IP รายวันเป็น IP ที่ไม่ซ้ำกันทั้งวัน ไม่เท่ากับผลรวม IP รายชั่วโมง



TOP Visitor
IPCountryPageview
203.146.63.185Thailand497,859
161.200.255.162Thailand299,963
203.172.201.1Thailand260,507
203.113.0.200Thailand212,047
203.144.130.176Thailand194,345
203.153.189.1Thailand182,932
202.12.97.116Thailand170,668
202.28.27.6Thailand150,864
202.28.27.3Thailand141,397
202.28.180.201Thailand132,326
203.151.46.130Thailand125,427
202.12.118.36Thailand122,959
202.41.190.225Thailand105,692
124.157.206.41Thailand100,646
202.91.18.192Thailand96,092
202.91.23.1Thailand94,182
202.28.62.245Thailand93,727
61.19.220.13Thailand90,280
202.91.19.192Thailand83,571
202.139.223.18Thailand75,765
203.170.231.232Thailand74,469
192.55.18.36United States73,630
202.183.233.12Thailand62,932
202.183.233.11Thailand60,939
202.28.47.11Thailand60,136
203.144.140.250Thailand58,963
58.181.145.220Thailand56,799
61.19.227.2Thailand56,113
203.146.186.2Thailand55,684
202.29.82.21Thailand55,088

TOP Country
countryPageviewPercent
Thailand81,582,18795.49
United States990,3831.16
Australia632,4290.74
Japan291,9760.34
United Kingdom223,3120.26
Germany156,4460.18
Lao People's Democratic Republic139,5570.16
Singapore130,6910.15
Sweden93,3800.11
Malaysia90,8590.11
Hong Kong80,9380.09
Korea, Republic of76,5590.09
France64,9550.08
Norway62,6350.07
China57,4130.07
Switzerland55,0660.06
Netherlands53,7960.06
Canada52,4280.06
Vietnam42,8530.05
New Zealand37,3360.04
Denmark34,9970.04
India32,4010.04
Taiwan30,1230.04
Indonesia28,4610.03
-23,9860.03
Finland23,9250.03
Italy23,8230.03
Philippines21,5150.03
United Arab Emirates21,4700.03
Belgium20,5640.02

TOP OS
NamePageviewPercent
Windows NT 5.1(Windows XP)77,229,78590.46
Windows3,332,9153.90
Windows 982,143,0622.51
Windows NT 5.0(Windows 2000)1,390,4911.63
Windows NT 6.0620,2110.73
Macintosh427,5250.50
Windows NT 5.2156,1160.18
Linux i68642,1900.05
Windows CE19,2410.02
Windows NT 4.06,9550.01
Windows 952,5430.00
Linux1,9300.00
Windows ME1,4840.00
Windows NT1,1740.00
Linux x86_648770.00
Linux i686 5610.00
Windows XP2680.00
Linux 2.4.222120.00
Linux 2.6.141680.00
Linux 2.6.15450.00
Linux i586380.00
Windows NT 4.0 SP6a 280.00
Win32210.00
Linux 2.4.26 i586210.00
Linux ppc64150.00
Windpws NT 5.1140.00
Windows CE Windows NT130.00
Linux 2.2.19110.00
Windows 98/2000/XP100.00
Linux armv6l80.00

TOP Browser
NamePageviewPercent
MSIE 6.067,473,11478.98
MSIE 7.012,500,00414.63
Firefox/2.0.0.52,246,7632.63
MSIE 5.5740,2210.87
Mozilla/5.0 448,0100.52
MSIE 5.0254,1540.30
Firefox/2.0.0.4209,7200.25
Firefox/1.5.0.4168,2620.20
Firefox/1.5.0.12168,1510.20
MSIE 5.01140,7630.16
Firefox/2.0113,5890.13
MSIE 6.0b103,6250.12
Opera/9.22 81,2400.10
Firefox/1.0.774,6850.09
Opera/9.21 72,6990.09
Firefox/2.0.0.360,9460.07
Firefox/1.5.0.757,3660.07
Opera/9.20 46,6610.05
MSIE 7.0b36,5910.04
Opera/9.10 33,7730.04
Firefox/1.5.0.330,8220.04
Firefox/2.0.0.129,2650.03
Firefox/1.525,4120.03
Mozilla/4.0 22,0320.03
Firefox/2.0.0.217,8570.02
MSIE 4.0116,1290.02
Opera/9.02 16,0930.02
Firefox/1.014,1820.02
Opera/8.01 11,9110.01
Opera/9.01 11,4640.01

TOP Search Engine
NamePageviewPercent
google.5,704,66893.21
search.sanook.com337,3695.51
yahoo.com33,7850.55
search.live.com31,1950.51
truehits.net6,8480.11
msn.com4,7440.08
ask.com5460.01
aol.com5200.01
altavista.com4690.01
netscape.com1740.00
sansarn.com1200.00
alltheweb.com600.00
mamma.com120.00
lycos.com100.00
dmoz.org20.00
gigablast.com20.00
hotbot.com20.00

TOP Search Keyword
NamePageviewPercent
เกมส์227,0563.71
เกม79,2231.29
ดูดวง40,3220.66
ฟังเพลง39,0490.64
เพลง25,0830.41
game24,8320.41
เกมส์แต่งตัว19,9500.33
แชท14,3940.24
งานราชการ13,1740.22
หางาน12,4020.20
หาเพื่อน12,0990.20
กลอน11,4110.19
เกมส์ทำอาหาร11,3610.19
เกมแต่งตัว10,5980.17
โหลดเพลง9,1960.15
ไทยรัฐ9,1220.15
ทำนายฝัน9,0230.15
เน€เธเธกเธชเนŒ8,4450.14
ดารา8,2120.13
งาน8,0510.13
ฟ้าชาย7,6900.13
เกมส์ออนไลน์7,2240.12
สุดที่รัก6,9240.11
เนื้อเพลง6,6510.11
ดวง6,5510.11
cabal6,5060.11
sanook6,4410.11
af46,3830.10
รถมือสอง6,2590.10
กลอนวันแม่6,0450.10

TOP Resolution
NamePageviewPercent
1024*76858,716,45068.87
800*60010,127,10211.88
1280*8005,570,0546.53
1280*10244,808,6365.64
1152*8642,734,5143.21
1280*768993,4711.17
1440*900947,0501.11
1280*960495,7450.58
1680*1050221,8660.26
1280*720122,4810.14
1400*1050109,1610.13
640*48066,6910.08
960*60062,2580.07
1600*120045,5600.05
1920*120029,4380.03
1360*76822,5220.03
1366*76815,7350.02
1280*85415,7080.02
1024*60013,0440.02
800*500011,8900.01
832*62410,1060.01
1024*6408,1610.01
1088*6127,6460.01
1152*8707,2150.01
240*3206,5360.01
1152*7206,1000.01
1280*6004,8720.01
2560*10244,6770.01
1344*8404,4590.01
176*2084,2400.00


Copyright ©2001-2010 Truehits.net. All rights reserved. ลิขสิทธิ์ของบริษัท ศูนย์วิจัยนวัตกรรมอินเทอร์เน็ตไทย จำกัด 02-6417509