ดูข้อมูลสถิติรายวัน | ดูข้อมูลสถิติรายชั่วโมง

Previous Day | Next Day


ประจำวัน 28/07/2007

สถิติรายชั่วโมง
ชั่วโมงที่ใน 1 วัน
Page ViewUnique IPUnique SessionReturn IP
02,351,738146,676725,835123,763
11,650,293103,383498,46286,211
21,130,29473,607340,67060,113
3786,50454,365240,09843,256
4563,62541,011175,33632,474
5510,79241,241167,93632,272
6681,32560,209245,63548,038
71,291,12199,547487,32482,800
82,284,921149,704893,629127,790
93,463,253192,4201,330,789167,051
104,370,689219,4901,634,084192,592
114,859,079231,1991,780,010203,962
124,893,330233,2081,810,901206,586
134,947,503235,0221,805,433207,502
144,948,117232,2011,763,823204,712
154,914,375228,4351,710,552202,384
164,645,338224,2091,595,247198,213
174,173,996217,4661,481,899190,622
183,803,852209,2281,345,721182,144
193,886,246221,3771,367,661191,991
204,147,555239,4261,437,477208,178
214,049,462236,5761,370,541205,364
223,673,549220,3561,173,920189,328
233,016,954183,988941,534156,842
Unique75,043,911741,52826,324,517657,546
Unique IP รายวันเป็น IP ที่ไม่ซ้ำกันทั้งวัน ไม่เท่ากับผลรวม IP รายชั่วโมง



TOP Visitor
IPCountryPageview
203.146.63.185Thailand560,253
161.200.255.162Thailand134,117
203.153.189.1Thailand130,531
202.91.18.192Thailand114,740
202.91.19.192Thailand109,112
202.12.97.116Thailand98,618
202.28.27.6Thailand92,389
202.139.223.18Thailand91,248
203.144.130.176Thailand86,900
124.157.206.41Thailand85,887
203.172.201.1Thailand82,004
202.28.27.3Thailand73,165
202.41.190.225Thailand70,034
202.28.180.201Thailand67,123
202.91.23.1Thailand63,642
202.28.62.245Thailand59,290
203.144.140.250Thailand56,348
192.55.18.36United States55,843
202.28.47.11Thailand45,098
203.113.0.200Thailand40,328
202.139.211.254Thailand36,048
203.130.145.67Thailand34,026
203.144.187.18Thailand32,784
203.113.17.148Thailand30,669
202.28.77.31Thailand30,521
202.183.233.12Thailand29,357
203.151.46.130Thailand28,625
61.90.249.246Thailand28,529
203.113.17.177Thailand28,122
58.137.16.2Thailand28,101

TOP Country
countryPageviewPercent
Thailand71,651,80795.48
United States792,2931.06
Australia731,4640.97
Japan236,6230.32
United Kingdom184,6230.25
Germany137,1880.18
Lao People's Democratic Republic87,6250.12
Sweden82,9330.11
Malaysia80,0120.11
Singapore76,7650.10
Korea, Republic of75,4230.10
Norway59,0970.08
France54,4970.07
Hong Kong53,4440.07
China50,8850.07
Canada47,1360.06
Switzerland47,0970.06
Netherlands46,8520.06
Vietnam39,1880.05
New Zealand37,8780.05
Denmark30,9490.04
India29,2940.04
Taiwan24,9440.03
United Arab Emirates24,4650.03
Indonesia22,3090.03
Philippines21,6770.03
Finland20,4980.03
Belgium20,2650.03
Italy20,0140.03
Turkey17,3990.02

TOP OS
NamePageviewPercent
Windows NT 5.1(Windows XP)68,490,68891.32
Windows3,143,7474.19
Windows 981,563,7082.08
Windows NT 5.0(Windows 2000)728,5360.97
Windows NT 6.0598,6810.80
Macintosh322,8580.43
Windows NT 5.296,2360.13
Linux i68626,2380.03
Windows CE18,8950.03
Windows NT 4.01,8590.00
Windows 951,8300.00
Linux1,6170.00
Windows ME1,5140.00
Windows NT9210.00
Linux x86_646750.00
Linux 2.4.225320.00
Linux i686 3030.00
Windows XP1570.00
Linux 2.6.18.8.tex51050.00
Linux 2.4.18980.00
Linux 2.6.14680.00
Linux i586370.00
Linux mips230.00
Windpws NT 5.1200.00
Linux 2.6.19120.00
Linux armv6l100.00
Linux armv5tejl100.00
Linux armv4ll90.00
Windows CE Windows NT80.00
Linux 2.6.2150.00

TOP Browser
NamePageviewPercent
MSIE 6.058,637,42578.14
MSIE 7.011,724,35415.62
Firefox/2.0.0.52,095,2412.79
MSIE 5.5513,8950.68
Mozilla/5.0 342,5300.46
Firefox/2.0.0.4195,9700.26
Firefox/1.5.0.4186,6860.25
MSIE 5.0161,5140.22
Firefox/1.5.0.12159,1190.21
Firefox/2.0110,4720.15
MSIE 5.0185,5960.11
Opera/9.22 79,2120.11
Firefox/1.0.765,6670.09
Opera/9.21 62,7480.08
MSIE 6.0b60,8410.08
Firefox/1.5.0.755,5190.07
Firefox/2.0.0.352,3950.07
MSIE 7.0b33,2510.04
Opera/9.10 31,7340.04
Opera/9.20 31,5150.04
Firefox/1.5.0.329,5320.04
Firefox/2.0.0.128,8310.04
Firefox/1.523,5400.03
Opera/9.02 16,4780.02
Firefox/2.0.0.216,0880.02
MSIE 4.0114,5570.02
Opera/8.01 12,7380.02
Firefox/1.010,3060.01
Opera/9.00 9,2060.01
Firefox/1.0.69,0760.01

TOP Search Engine
NamePageviewPercent
google.4,956,12793.28
search.sanook.com284,9045.36
yahoo.com31,0060.58
search.live.com29,7910.56
truehits.net5,4590.10
msn.com4,4340.08
aol.com4890.01
ask.com4700.01
altavista.com3920.01
netscape.com2130.00
sansarn.com900.00
alltheweb.com520.00
mamma.com110.00
hotbot.com70.00
lycos.com40.00
gigablast.com30.00
dmoz.org20.00

TOP Search Keyword
NamePageviewPercent
เกมส์218,1504.11
เกม92,1371.73
ฟังเพลง36,9380.70
ดูดวง28,2040.53
game28,0250.53
เพลง24,8010.47
เกมส์แต่งตัว22,8120.43
เกมส์ทำอาหาร15,8080.30
เกมแต่งตัว13,5450.25
แชท11,2310.21
หาเพื่อน11,2210.21
โหลดเพลง10,0640.19
เน€เธเธกเธชเนŒ9,8680.19
สุดที่รัก8,8180.17
หางาน8,6580.16
เกมส์ออนไลน์8,1160.15
กลอน8,0100.15
games6,5370.12
เกมทำอาหาร6,2660.12
งานราชการ6,1530.12
เพราะว่ารัก6,0520.11
อยากจับมือเธอมาวางไว้5,8200.11
เนื้อเพลง5,8080.11
af45,7980.11
retrospect5,6370.11
ไทยรัฐ5,5560.10
ดิสเพล5,4420.10
จริงใจไม่จริงจัง5,4290.10
งาน5,3280.10
รถมือสอง5,2900.10

TOP Resolution
NamePageviewPercent
1024*76852,583,51370.21
800*6007,235,0559.66
1280*8005,295,3187.07
1280*10243,995,8765.34
1152*8642,667,5943.56
1280*768945,5551.26
1440*900937,5691.25
1280*960472,8280.63
1680*1050188,8370.25
1280*720128,3280.17
1400*105088,7280.12
960*60060,7750.08
640*48057,4570.08
1600*120032,0670.04
1360*76821,5070.03
1920*120020,4690.03
1366*76815,5530.02
800*500012,8240.02
1280*85412,7230.02
1024*60010,2570.01
1088*6128,9520.01
832*6248,4610.01
1152*7206,8300.01
240*3206,5830.01
1024*6406,5720.01
1152*8705,1290.01
1280*6004,6750.01
1344*8403,8320.01
176*2083,7090.00
1600*9003,6180.00


Copyright ©2001-2010 Truehits.net. All rights reserved. ลิขสิทธิ์ของบริษัท ศูนย์วิจัยนวัตกรรมอินเทอร์เน็ตไทย จำกัด 02-6417509