ดูข้อมูลสถิติรายวัน | ดูข้อมูลสถิติรายชั่วโมง

Previous Day | Next Day


ประจำวัน 29/07/2007

สถิติรายชั่วโมง
ชั่วโมงที่ใน 1 วัน
Page ViewUnique IPUnique SessionReturn IP
02,353,423143,983712,135121,879
11,683,017104,521498,51387,228
21,144,36173,530340,08660,352
3795,40253,662237,57043,276
4580,67542,303180,02833,324
5479,50438,713157,89330,142
6598,93652,321211,40441,467
71,022,76981,072372,97966,691
81,632,515115,463614,91897,511
92,532,641155,658965,008133,880
103,353,647183,8291,251,476159,812
113,789,207198,0321,405,920173,491
123,914,214201,1691,449,050176,466
134,057,962204,5681,480,476179,697
144,093,639203,7671,465,563178,301
154,079,185205,5591,457,160179,931
163,957,719204,8271,402,538179,255
173,770,293201,9581,327,901175,693
183,514,109196,4571,235,565170,435
193,664,099211,7141,286,684182,737
203,999,397229,2961,356,752198,875
214,059,960236,8971,344,188204,506
223,714,223224,2941,196,667192,344
233,082,982186,520956,630158,811
Unique65,873,879708,58022,907,104625,003
Unique IP รายวันเป็น IP ที่ไม่ซ้ำกันทั้งวัน ไม่เท่ากับผลรวม IP รายชั่วโมง



TOP Visitor
IPCountryPageview
203.146.63.185Thailand611,819
202.91.18.192Thailand122,719
202.91.19.192Thailand114,247
202.139.223.18Thailand96,802
203.172.201.1Thailand92,013
161.200.255.162Thailand89,966
203.144.130.176Thailand88,485
203.153.189.1Thailand85,130
202.12.97.116Thailand80,373
124.157.204.120Thailand75,286
202.91.23.1Thailand70,145
202.28.27.6Thailand67,224
202.28.27.3Thailand66,167
202.28.180.201Thailand60,333
192.55.18.36United States59,039
203.144.140.250Thailand47,313
202.28.47.11Thailand38,561
202.139.211.254Thailand38,013
203.144.187.18Thailand32,786
203.113.0.200Thailand31,682
61.90.249.246Thailand30,009
202.41.190.225Thailand29,469
203.113.51.164Thailand25,994
202.28.77.31Thailand25,523
202.122.130.31Thailand25,403
203.113.17.148Thailand24,806
202.28.181.10Thailand24,700
203.151.46.130Thailand24,511
61.19.220.13Thailand23,910
203.158.4.155Thailand23,767

TOP Country
countryPageviewPercent
Thailand62,699,26195.18
United States683,7371.04
Australia678,7201.03
Japan225,6050.34
United Kingdom175,3350.27
Germany148,8370.23
Sweden83,8040.13
Malaysia72,5620.11
Korea, Republic of67,3480.10
Singapore65,3140.10
Lao People's Democratic Republic64,1500.10
Norway57,5340.09
France56,4760.09
Netherlands52,2650.08
China51,8580.08
Switzerland51,4710.08
Hong Kong51,4640.08
Canada43,8520.07
New Zealand42,3500.06
Vietnam40,2860.06
Denmark30,9790.05
Taiwan26,7820.04
India24,5670.04
United Arab Emirates23,7220.04
Finland23,0520.03
Belgium21,4930.03
Italy20,0950.03
Indonesia20,0260.03
Philippines18,9910.03
Turkey18,1040.03

TOP OS
NamePageviewPercent
Windows NT 5.1(Windows XP)60,230,38491.49
Windows2,944,4714.47
Windows 981,175,9241.79
Windows NT 6.0586,9380.89
Windows NT 5.0(Windows 2000)487,5220.74
Macintosh293,4800.45
Windows NT 5.266,0060.10
Linux i68621,1540.03
Windows CE20,0720.03
Windows NT 4.02,0170.00
Windows 951,5770.00
Windows ME1,3760.00
Linux1,1730.00
Windows NT7940.00
Linux x86_647670.00
Windows XP2180.00
Linux i686 1480.00
Linux i5861130.00
Windows 98/2000/XP800.00
Linux 2.6.18.8.tex5730.00
Linux ppc190.00
Linux 2.6.19130.00
Linux armv6l110.00
Linux ppc6490.00
Linux armv5tejl70.00
Windpws NT 5.140.00
Windows CE Windows NT40.00
Linux mips20.00
Linux 2.6.19.520.00
Linux 2.6.1420.00

TOP Browser
NamePageviewPercent
MSIE 6.050,893,48977.26
MSIE 7.010,778,36116.36
Firefox/2.0.0.51,985,0893.01
MSIE 5.5417,2450.63
Mozilla/5.0 317,8100.48
Firefox/2.0.0.4174,4200.26
Firefox/1.5.0.4159,1060.24
Firefox/1.5.0.12140,3040.21
MSIE 5.0106,6210.16
Firefox/2.0104,7770.16
Opera/9.22 73,1750.11
Firefox/1.0.761,9710.09
Opera/9.21 58,3670.09
Firefox/1.5.0.750,6480.08
Firefox/2.0.0.350,4600.08
MSIE 5.0148,4280.07
MSIE 6.0b34,0130.05
Opera/9.10 33,5630.05
MSIE 7.0b28,7520.04
Firefox/2.0.0.128,2590.04
Firefox/1.5.0.328,0060.04
Opera/9.20 27,7080.04
Firefox/1.523,7920.04
MSIE 4.0115,6880.02
Opera/9.02 15,0700.02
Firefox/2.0.0.214,4720.02
Opera/8.01 12,9940.02
Firefox/1.09,5370.01
Firefox/1.0.48,4390.01
Opera/9.00 8,2680.01

TOP Search Engine
NamePageviewPercent
google.4,243,64493.49
search.sanook.com233,9075.15
yahoo.com27,9010.61
search.live.com23,4820.52
truehits.net4,7700.11
msn.com3,4350.08
aol.com5070.01
ask.com4670.01
altavista.com4170.01
netscape.com2040.00
sansarn.com930.00
alltheweb.com570.00
mamma.com170.00
hotbot.com70.00
lycos.com60.00
gigablast.com20.00

TOP Search Keyword
NamePageviewPercent
เกมส์170,7293.76
เกม76,0121.67
ฟังเพลง31,2420.69
ดูดวง22,3130.49
game22,2410.49
เพลง20,3370.45
เกมส์แต่งตัว19,0300.42
เกมส์ทำอาหาร13,9370.31
หาเพื่อน12,1360.27
เกมแต่งตัว11,5010.25
แชท11,1230.25
โหลดเพลง8,4400.19
af48,2740.18
เน€เธเธกเธชเนŒ8,1710.18
สุดที่รัก7,8070.17
หางาน7,2450.16
กลอน6,9680.15
เกมส์ออนไลน์6,6090.15
games5,5620.12
เกมทำอาหาร5,3820.12
จริงใจไม่จริงจัง4,9040.11
เพราะว่ารัก4,8450.11
ดิสเพล4,7380.10
retrospect4,7240.10
รถมือสอง4,5790.10
เนื้อเพลง4,4730.10
cabal4,4650.10
งาน4,4500.10
อยากจับมือเธอมาวางไว้4,4300.10
งานราชการ4,3780.10

TOP Resolution
NamePageviewPercent
1024*76845,948,91969.91
800*6005,772,5148.78
1280*8005,138,2097.82
1280*10243,508,3625.34
1152*8642,382,5193.62
1280*768914,4911.39
1440*900908,0181.38
1280*960427,6140.65
1680*1050180,4060.27
1280*720124,1090.19
1400*105086,2730.13
960*60054,6470.08
640*48050,8940.08
1600*120027,2450.04
1366*76822,1320.03
1360*76821,4580.03
1920*120019,7900.03
1280*85413,9940.02
800*500013,1020.02
1024*6009,6820.01
1088*6128,8700.01
240*3207,6390.01
832*6247,5550.01
1024*6406,8440.01
1152*7205,8400.01
1280*6005,2750.01
1600*9005,2140.01
176*2084,2120.01
1344*8403,3440.01
1152*8703,3110.01


Copyright ©2001-2010 Truehits.net. All rights reserved. ลิขสิทธิ์ของบริษัท ศูนย์วิจัยนวัตกรรมอินเทอร์เน็ตไทย จำกัด 02-6417509