ดูข้อมูลสถิติรายวัน | ดูข้อมูลสถิติรายชั่วโมง

Previous Day | Next Day


ประจำวัน 03/07/2007

สถิติรายชั่วโมง
ชั่วโมงที่ใน 1 วัน
Page ViewUnique IPUnique SessionReturn IP
02,036,889122,509620,774103,542
11,364,85283,899406,25469,690
2883,28259,569267,92948,610
3604,28943,055185,19534,539
4483,42736,478148,19628,843
5472,09039,854157,35431,505
6669,89756,339242,03845,802
71,449,92086,923543,20573,033
82,874,200134,8801,150,595114,997
94,174,797165,7791,603,600143,140
104,763,488177,6821,769,540153,689
115,311,373186,0281,919,575162,541
125,504,722187,4051,977,487164,540
135,550,891190,7042,018,406166,378
145,576,554189,8512,008,288165,230
155,932,559206,6352,160,409180,802
166,049,413229,4582,227,367202,231
175,521,403239,5102,040,898211,048
185,212,941249,2221,920,055219,632
195,037,399265,1631,807,378233,353
204,932,685274,8631,727,482241,058
214,556,407262,9751,527,199229,157
223,716,247224,1561,201,261193,574
232,861,393170,177893,636145,546
Unique85,541,118793,71330,524,121701,811
Unique IP รายวันเป็น IP ที่ไม่ซ้ำกันทั้งวัน ไม่เท่ากับผลรวม IP รายชั่วโมง



TOP Visitor
IPCountryPageview
203.146.63.185Thailand428,637
203.172.201.1Thailand357,703
161.200.255.162Thailand351,746
203.144.130.176Thailand200,508
202.28.27.3Thailand195,968
203.113.0.192Thailand191,005
124.157.162.112Thailand190,272
202.12.97.116Thailand183,201
203.151.46.130Thailand141,924
203.153.189.2Thailand131,939
202.28.180.201Thailand124,373
202.12.118.36Thailand116,265
202.139.223.18Thailand105,762
202.28.27.6Thailand104,770
61.19.220.13Thailand100,473
202.91.19.192Thailand96,733
192.55.18.36United States87,363
202.91.18.192Thailand85,952
202.91.23.1Thailand84,002
203.170.231.232Thailand81,684
58.137.48.4Thailand79,043
202.28.47.11Thailand78,481
203.113.17.175Thailand72,695
202.44.32.11Thailand72,489
203.113.17.173Thailand72,450
203.113.17.172Thailand69,993
202.183.233.11Thailand68,107
202.69.139.194Thailand66,435
202.183.233.12Thailand65,193
61.19.227.2Thailand64,729

TOP Country
countryPageviewPercent
Thailand82,061,08695.93
United States963,9191.13
Japan299,2100.35
Australia242,5920.28
United Kingdom212,9250.25
Germany161,3760.19
Lao People's Democratic Republic146,7630.17
Singapore123,4120.14
Malaysia88,9090.10
Sweden86,7690.10
Hong Kong86,7580.10
China81,2690.10
Korea, Republic of77,8730.09
France70,3680.08
Switzerland62,9940.07
Netherlands62,1990.07
Norway57,6010.07
Canada51,2380.06
Taiwan38,6950.05
Vietnam34,7640.04
New Zealand34,5780.04
Denmark31,8910.04
India28,6020.03
Indonesia28,0610.03
Italy24,5650.03
Belgium24,0670.03
Finland23,1480.03
Philippines21,2090.02
United Arab Emirates20,8000.02
Egypt17,5740.02

TOP OS
NamePageviewPercent
Windows NT 5.1(Windows XP)77,066,63190.16
Windows3,340,3813.91
Windows 982,345,2192.74
Windows NT 5.0(Windows 2000)1,513,3901.77
Windows NT 6.0526,0540.62
Macintosh455,6360.53
Windows NT 5.2145,1640.17
Linux i68644,9790.05
Windows CE19,8350.02
Windows NT 4.07,9040.01
Windows 953,1310.00
Linux2,4980.00
Windows NT2,1190.00
Windows ME1,9340.00
Linux x86_641,0430.00
Linux i686 6110.00
Windows XP3250.00
Linux 2.4.221410.00
Win321260.00
Linux 2.6.15490.00
Linux 2.4.18410.00
Windows 98/2000/XP350.00
Linux i586300.00
Linux sparc64280.00
Linux 2.6.12260.00
Windpws NT 5.1220.00
Linux ppc220.00
Windows 2000160.00
Linux 2.6.19130.00
Linux 2.4.4 i68650.00

TOP Browser
NamePageviewPercent
MSIE 6.068,501,74680.09
MSIE 7.011,393,03113.32
Firefox/2.0.0.42,309,4342.70
MSIE 5.5801,4140.94
Mozilla/5.0 487,2540.57
MSIE 5.0292,6150.34
Firefox/1.5.0.4220,3020.26
Firefox/1.5.0.12211,7030.25
MSIE 5.01157,5380.18
Opera/9.21 131,7340.15
Firefox/2.0124,5470.15
MSIE 6.0b109,8770.13
Firefox/1.0.775,1900.09
Firefox/2.0.0.371,2740.08
Firefox/1.5.0.764,5650.08
Opera/9.20 58,8100.07
Opera/9.10 50,8750.06
Firefox/2.0.0.135,7050.04
MSIE 7.0b35,1940.04
Firefox/1.5.0.330,0040.04
Firefox/1.529,8800.03
Mozilla/4.0 22,8460.03
Firefox/2.0.0.221,7860.03
Opera/9.02 20,1460.02
MSIE 4.0116,5610.02
Firefox/1.014,4130.02
Firefox/1.0.413,1080.02
Opera/8.01 12,7500.01
Opera/9.00 12,5810.01
Opera/9.01 12,1420.01

TOP Search Engine
NamePageviewPercent
google.6,028,20293.73
search.sanook.com318,4064.95
search.live.com34,7860.54
yahoo.com34,6950.54
truehits.net8,5760.13
msn.com5,1130.08
aol.com5070.01
ask.com4690.01
altavista.com4290.01
sansarn.com2180.00
netscape.com1340.00
alltheweb.com920.00
mamma.com220.00
hotbot.com110.00
lycos.com50.00
gigablast.com10.00

TOP Search Keyword
NamePageviewPercent
เกมส์226,8693.53
เกม68,9511.07
ดูดวง50,1710.78
ฟังเพลง37,0210.58
เพลง24,0970.37
game21,5070.33
หางาน18,9500.29
เกมส์แต่งตัว17,9920.28
งานราชการ17,5360.27
แชท13,0530.20
กลอน11,5660.18
งาน10,9860.17
หาเพื่อน9,8230.15
เกมแต่งตัว9,7410.15
สมัครงาน9,0830.14
ไทยรัฐ7,9650.12
ดวง7,9060.12
ทำนายฝัน7,7050.12
เนื้อเพลง7,3770.11
มือถือ7,3760.11
เน€เธเธกเธชเนŒ7,1750.11
ดารา6,9960.11
เกมส์ออนไลน์6,9610.11
ภาพเคลื่อนไหว6,7780.11
โหลดเพลง6,7230.10
รถแต่ง6,4590.10
เกมส์ทำอาหาร6,1140.10
คอมพิวเตอร์6,0360.09
สุดที่รัก5,9970.09
พระเครื่อง5,9210.09

TOP Resolution
NamePageviewPercent
1024*76858,870,95668.97
800*60010,498,89212.30
1280*8005,524,7026.47
1280*10244,671,6075.47
1152*8642,609,4063.06
1280*7681,012,1531.19
1440*900850,1641.00
1280*960465,3840.55
1680*1050210,8340.25
1280*720114,3030.13
1400*1050109,4180.13
640*48073,8610.09
960*60060,9030.07
1600*120048,8540.06
1920*120027,9100.03
1360*76818,4700.02
1366*76816,9160.02
1280*85415,1900.02
1024*60014,7950.02
800*500012,5360.01
832*6248,0200.01
1152*8707,8330.01
240*3207,1450.01
1088*6126,5430.01
2560*10246,0730.01
1024*6405,5730.01
1152*7204,8890.01
1280*6004,2520.00
2048*7683,7420.00
176*2083,7330.00


Copyright ©2001-2010 Truehits.net. All rights reserved. ลิขสิทธิ์ของบริษัท ศูนย์วิจัยนวัตกรรมอินเทอร์เน็ตไทย จำกัด 02-6417509