ดูข้อมูลสถิติรายวัน | ดูข้อมูลสถิติรายชั่วโมง

Previous Day | Next Day


ประจำวัน 04/07/2007

สถิติรายชั่วโมง
ชั่วโมงที่ใน 1 วัน
Page ViewUnique IPUnique SessionReturn IP
02,026,913123,096624,149103,915
11,382,54984,476414,87870,544
2942,64660,628281,68449,403
3673,34146,189201,21836,900
4519,38638,066156,76329,898
5509,00040,771166,39932,384
6668,08256,628241,12745,738
71,435,74286,728537,17672,523
82,958,104138,0901,182,091117,812
94,400,419173,2151,693,444149,494
105,138,136186,9071,897,060163,215
115,362,326194,5151,927,072170,594
125,242,905194,1501,894,144170,200
135,289,571198,5091,942,036173,543
145,523,859202,2331,983,570176,580
155,857,410214,7942,103,703188,462
166,030,100235,3342,226,102207,806
175,494,876242,8492,035,632214,434
185,046,749249,2081,844,104219,391
194,964,539263,4531,793,656231,535
204,833,389275,5871,705,152242,190
214,349,925259,0211,472,078225,533
223,543,909219,2931,151,803188,825
232,763,601169,987869,591145,118
Unique84,957,477797,59330,344,632703,739
Unique IP รายวันเป็น IP ที่ไม่ซ้ำกันทั้งวัน ไม่เท่ากับผลรวม IP รายชั่วโมง



TOP Visitor
IPCountryPageview
203.146.63.185Thailand465,259
161.200.255.162Thailand351,625
203.172.201.1Thailand218,745
203.144.130.176Thailand213,345
203.113.0.192Thailand203,333
202.28.35.1Thailand201,850
124.157.162.112Thailand200,333
202.12.97.116Thailand182,093
202.28.27.3Thailand148,693
203.151.46.130Thailand141,950
202.12.118.36Thailand128,840
202.28.180.201Thailand126,328
202.139.223.18Thailand102,978
202.91.19.192Thailand100,844
202.28.27.6Thailand98,842
202.91.23.1Thailand92,620
58.137.48.4Thailand87,565
192.55.18.36United States86,010
202.91.18.192Thailand85,426
203.170.231.232Thailand80,518
202.28.47.11Thailand79,460
202.44.32.11Thailand71,485
61.19.220.13Thailand70,144
203.113.17.173Thailand64,999
202.183.233.11Thailand64,803
203.113.17.175Thailand62,786
203.144.140.250Thailand60,976
202.183.233.12Thailand58,455
203.146.186.2Thailand57,784
203.149.12.234Thailand57,415

TOP Country
countryPageviewPercent
Thailand81,370,38495.78
United States975,2121.15
Japan313,5990.37
Australia252,8660.30
United Kingdom221,9010.26
Germany167,6460.20
Lao People's Democratic Republic149,0080.18
Singapore132,3160.16
Sweden95,4560.11
Malaysia92,1990.11
Hong Kong92,0360.11
China79,2580.09
Korea, Republic of76,5330.09
France71,1500.08
Switzerland64,8650.08
Netherlands62,2150.07
Norway58,4270.07
Canada54,6220.06
Taiwan40,1520.05
New Zealand34,8690.04
Vietnam34,4330.04
Denmark32,4660.04
India30,2600.04
Indonesia30,2450.04
Italy25,1040.03
Belgium23,5270.03
Finland23,0180.03
Philippines22,1010.03
United Arab Emirates20,6550.02
Anonymous Proxy16,5050.02

TOP OS
NamePageviewPercent
Windows NT 5.1(Windows XP)76,453,25390.05
Windows3,429,4794.04
Windows 982,295,9702.70
Windows NT 5.0(Windows 2000)1,489,9451.76
Windows NT 6.0535,6720.63
Macintosh457,3520.54
Windows NT 5.2153,7720.18
Linux i68643,6640.05
Windows CE20,1000.02
Windows NT 4.06,6930.01
Windows 952,7920.00
Linux2,5450.00
Windows ME1,7510.00
Linux x86_641,2620.00
Windows NT1,0810.00
Linux i686 5570.00
Windows XP1790.00
Linux ppc1770.00
Win321440.00
Linux 2.4.22770.00
Linux 2.6.15610.00
Linux 2.4.26 i586320.00
Windpws NT 5.1200.00
Linux 2.4.18150.00
Linux 2.6.18.1130.00
Linux 2.6.1980.00
Windows 200070.00
Linux armv5tejl70.00
Linux armv5tel50.00
Linux 2.6.1150.00

TOP Browser
NamePageviewPercent
MSIE 6.067,803,48379.82
MSIE 7.011,478,38013.51
Firefox/2.0.0.42,362,0112.78
MSIE 5.5783,9570.92
Mozilla/5.0 487,4810.57
MSIE 5.0278,6170.33
Firefox/1.5.0.4250,3450.29
Firefox/1.5.0.12213,3240.25
MSIE 5.01142,4960.17
Opera/9.21 131,4570.15
Firefox/2.0124,9910.15
MSIE 6.0b106,9080.13
Firefox/1.0.778,9620.09
Firefox/2.0.0.369,9280.08
Firefox/1.5.0.765,4150.08
Opera/9.20 55,2290.07
Opera/9.10 48,7370.06
Firefox/2.0.0.136,5770.04
MSIE 7.0b34,2760.04
Firefox/1.5.0.331,8940.04
Firefox/1.529,6260.03
Opera/9.02 21,8810.03
Mozilla/4.0 21,8640.03
Firefox/2.0.0.221,8260.03
MSIE 4.0116,9870.02
Firefox/1.015,1850.02
Opera/8.01 12,4680.01
Opera/9.01 12,2040.01
Firefox/1.0.411,9380.01
Opera/9.00 11,7570.01

TOP Search Engine
NamePageviewPercent
google.5,939,23193.33
search.sanook.com337,4645.30
yahoo.com37,0170.58
search.live.com34,6160.54
truehits.net8,0650.13
msn.com5,0000.08
aol.com5030.01
altavista.com4830.01
ask.com4670.01
sansarn.com2060.00
netscape.com1990.00
alltheweb.com1040.00
mamma.com170.00
hotbot.com90.00
lycos.com30.00
netster.com10.00

TOP Search Keyword
NamePageviewPercent
เกมส์203,0473.19
เกม67,3941.06
ดูดวง45,0560.71
ฟังเพลง37,9420.60
เพลง24,4080.38
game21,2890.33
หางาน17,6660.28
เกมส์แต่งตัว16,7740.26
งานราชการ16,2500.26
แชท13,8190.22
กลอน11,4450.18
งาน10,4310.16
หาเพื่อน10,1370.16
เกมแต่งตัว8,7760.14
สมัครงาน8,3300.13
ทำนายฝัน7,6330.12
ไทยรัฐ7,3640.12
ดารา7,2830.11
โหลดเพลง7,1550.11
มือถือ7,1250.11
ดวง7,0630.11
เนื้อเพลง6,9160.11
สุดที่รัก6,8630.11
เกมส์ออนไลน์6,6520.10
เน€เธเธกเธชเนŒ6,5090.10
จริงใจไม่จริงจัง6,4390.10
เกมส์ทำอาหาร6,2910.10
พระเครื่อง6,2810.10
ภาพเคลื่อนไหว6,2740.10
คอมพิวเตอร์5,7930.09

TOP Resolution
NamePageviewPercent
1024*76858,328,43468.81
800*60010,323,42412.18
1280*8005,560,2006.56
1280*10244,709,9925.56
1152*8642,654,1633.13
1280*7681,022,1151.21
1440*900850,7101.00
1280*960476,1050.56
1680*1050211,0040.25
1280*720116,0850.14
1400*1050108,9520.13
640*48067,2180.08
960*60059,3730.07
1600*120049,3450.06
1920*120027,3530.03
1360*76818,7080.02
1280*85417,3680.02
1366*76815,8370.02
1024*60013,4210.02
800*500012,4440.01
1152*8708,3310.01
832*6247,6020.01
1088*6126,6370.01
240*3206,4590.01
1024*6406,0130.01
2560*10245,3040.01
1280*6004,7530.01
1152*7204,4860.01
176*2083,5180.00
2048*7683,5140.00


Copyright ©2001-2010 Truehits.net. All rights reserved. ลิขสิทธิ์ของบริษัท ศูนย์วิจัยนวัตกรรมอินเทอร์เน็ตไทย จำกัด 02-6417509