ดูข้อมูลสถิติรายวัน | ดูข้อมูลสถิติรายชั่วโมง

Previous Day | Next Day


ประจำวัน 05/07/2007

สถิติรายชั่วโมง
ชั่วโมงที่ใน 1 วัน
Page ViewUnique IPUnique SessionReturn IP
02,068,691125,665633,678106,455
11,409,45085,746416,58971,455
2940,40760,300278,12849,399
3654,75844,986193,02535,960
4503,48237,363152,82629,502
5495,93139,678157,88531,415
6668,61455,484237,30344,932
71,404,16685,652523,15871,665
82,882,941137,5691,142,308118,208
94,112,915171,4251,563,549148,889
104,786,695187,4341,759,286163,327
115,231,212196,4961,877,939171,829
125,416,071197,3691,944,203173,615
135,498,764203,9372,022,468179,300
14919,06772,391287,83256,193
155,909,559218,9622,132,521192,792
166,008,885238,1112,225,718210,478
175,434,378242,7302,014,138214,615
185,089,871249,3911,835,761220,164
194,922,049263,0591,751,981231,845
204,865,196274,9671,705,081241,863
214,468,758260,7851,498,260228,017
223,696,780224,5991,192,732194,325
232,790,939168,885870,476144,574
Unique80,179,579792,66528,416,845701,573
Unique IP รายวันเป็น IP ที่ไม่ซ้ำกันทั้งวัน ไม่เท่ากับผลรวม IP รายชั่วโมง



TOP Visitor
IPCountryPageview
203.146.63.185Thailand406,078
161.200.255.162Thailand316,708
203.144.130.176Thailand205,993
202.28.35.1Thailand189,891
203.113.0.192Thailand184,568
202.12.97.116Thailand170,561
203.172.201.1Thailand158,557
202.28.27.3Thailand134,835
124.157.162.112Thailand134,214
203.151.46.130Thailand124,928
202.28.180.201Thailand123,150
202.12.118.36Thailand118,589
202.139.223.18Thailand102,890
202.91.18.192Thailand91,497
202.91.19.192Thailand89,955
58.147.88.185Thailand88,783
192.55.18.36United States86,574
202.28.27.6Thailand85,394
202.91.23.1Thailand82,678
203.170.231.232Thailand78,754
58.137.48.4Thailand78,064
202.28.47.11Thailand74,720
202.44.32.11Thailand72,507
203.113.17.175Thailand66,594
203.113.17.173Thailand61,016
202.183.233.12Thailand59,866
202.183.233.11Thailand58,097
203.144.140.250Thailand56,456
58.181.145.220Thailand54,149
203.113.17.174Thailand53,356

TOP Country
countryPageviewPercent
Thailand76,716,35795.68
United States942,2201.18
Japan298,1740.37
Australia240,0340.30
United Kingdom219,9710.27
Germany160,1670.20
Lao People's Democratic Republic131,4170.16
Singapore127,2270.16
Hong Kong93,1770.12
Sweden89,7040.11
Malaysia85,6800.11
China85,0470.11
Korea, Republic of74,0440.09
France68,0950.08
Switzerland62,5590.08
Norway59,3030.07
Netherlands57,7880.07
Canada53,4050.07
Taiwan40,8310.05
Vietnam37,8400.05
New Zealand35,0240.04
Denmark33,3020.04
Indonesia30,5910.04
India28,9960.04
Belgium26,3940.03
Italy24,4440.03
Finland22,3590.03
Philippines20,4100.03
United Arab Emirates19,9300.02
Egypt17,9340.02

TOP OS
NamePageviewPercent
Windows NT 5.1(Windows XP)72,087,58289.98
Windows3,318,0654.14
Windows 982,086,8462.60
Windows NT 5.0(Windows 2000)1,443,4081.80
Windows NT 6.0521,3860.65
Macintosh443,6880.55
Windows NT 5.2142,0150.18
Linux i68637,4210.05
Windows CE19,2330.02
Windows NT 4.06,1490.01
Windows 952,3870.00
Linux2,2210.00
Windows ME2,0080.00
Windows NT1,5440.00
Linux x86_649720.00
Linux i686 5700.00
Win323300.00
Windows XP2450.00
Linux 2.4.222420.00
Windows 20001170.00
Linux 2.6.15.6380.00
Linux 2.4.18340.00
Linux ppc280.00
Linux 2.6.19280.00
Linux i586260.00
Windpws NT 5.1240.00
Linux 2.6.15130.00
Windows 98/2000/XP110.00
Linux sparc6480.00
Windows CE Windows NT80.00

TOP Browser
NamePageviewPercent
MSIE 6.063,780,85979.56
MSIE 7.010,993,89613.71
Firefox/2.0.0.42,264,4132.82
MSIE 5.5707,4260.88
Mozilla/5.0 472,2560.59
Firefox/1.5.0.4281,6380.35
MSIE 5.0244,8980.31
Firefox/1.5.0.12196,1240.24
MSIE 5.01137,0990.17
Opera/9.21 121,0220.15
Firefox/2.0117,6380.15
MSIE 6.0b101,9730.13
Firefox/1.0.774,0520.09
Firefox/2.0.0.369,7950.09
Firefox/1.5.0.762,6380.08
Opera/9.20 52,6050.07
Opera/9.10 44,1540.06
Firefox/2.0.0.135,3560.04
MSIE 7.0b33,9090.04
Firefox/1.529,1450.04
Firefox/1.5.0.328,8630.04
Mozilla/4.0 23,5100.03
Firefox/2.0.0.220,9390.03
Opera/9.02 20,8180.03
MSIE 4.0116,1720.02
Firefox/1.013,5890.02
Opera/8.01 13,4860.02
Firefox/1.0.412,3370.02
Opera/9.00 11,8370.01
Opera/9.01 11,3730.01

TOP Search Engine
NamePageviewPercent
google.5,411,00593.04
search.sanook.com323,4045.56
yahoo.com33,6290.58
search.live.com33,2730.57
truehits.net7,8720.14
msn.com4,8050.08
altavista.com4770.01
ask.com4370.01
aol.com4280.01
netscape.com1780.00
sansarn.com1460.00
alltheweb.com1020.00
mamma.com190.00
lycos.com100.00
netster.com60.00
hotbot.com40.00
websearch.cnn.com10.00

TOP Search Keyword
NamePageviewPercent
เกมส์177,5383.05
เกม58,5071.01
ดูดวง39,1880.67
ฟังเพลง36,9740.64
เพลง22,1670.38
game17,8910.31
หางาน15,1370.26
เกมส์แต่งตัว14,6410.25
แชท14,5090.25
งานราชการ14,2190.24
กลอน9,7970.17
งาน9,3570.16
หาเพื่อน8,8920.15
ไทยรัฐ8,7630.15
เกมแต่งตัว7,9310.14
สมัครงาน7,2250.12
ดารา6,9410.12
มือถือ6,7140.12
โหลดเพลง6,5040.11
ทำนายฝัน6,4010.11
สุดที่รัก6,3060.11
เนื้อเพลง6,2310.11
sanook6,1940.11
ดวง6,0810.10
เน€เธเธกเธชเนŒ5,8240.10
เกมส์ออนไลน์5,7340.10
พระเครื่อง5,5830.10
จริงใจไม่จริงจัง5,5460.10
เกมส์ทำอาหาร5,4000.09
จตุคาม5,2990.09

TOP Resolution
NamePageviewPercent
1024*76854,861,99968.58
800*6009,651,68212.06
1280*8005,367,9136.71
1280*10244,508,8465.64
1152*8642,546,5943.18
1280*768967,7701.21
1440*900827,1591.03
1280*960451,8980.56
1680*1050206,8090.26
1400*1050110,9640.14
1280*720110,2630.14
640*48064,7690.08
960*60056,4160.07
1600*120045,5840.06
1920*120027,2050.03
1360*76818,0630.02
1280*85417,9540.02
1366*76815,0350.02
1024*60013,5830.02
800*500013,5230.02
832*6247,8860.01
1088*6126,8840.01
1152*8706,8520.01
240*3206,1510.01
1024*6404,7440.01
2560*10244,7020.01
1152*7204,3120.01
1280*6004,1060.01
1344*8403,7380.00
176*2083,4760.00


Copyright ©2001-2010 Truehits.net. All rights reserved. ลิขสิทธิ์ของบริษัท ศูนย์วิจัยนวัตกรรมอินเทอร์เน็ตไทย จำกัด 02-6417509