ดูข้อมูลสถิติรายวัน | ดูข้อมูลสถิติรายชั่วโมง

Previous Day | Next Day


ประจำวัน 06/07/2007

สถิติรายชั่วโมง
ชั่วโมงที่ใน 1 วัน
Page ViewUnique IPUnique SessionReturn IP
02,009,308122,163616,247103,496
11,395,73085,309415,75071,233
2939,52461,247280,41450,115
3673,67246,533200,54737,210
4525,49038,989159,59130,767
5497,66240,759161,22232,343
6663,79456,828237,68546,108
71,326,13485,169498,02971,167
82,798,299137,3721,116,102117,664
94,125,774174,2371,586,569150,994
104,814,187191,8431,770,574167,088
115,234,465198,9311,886,845174,529
125,263,502198,9961,916,144175,222
135,356,757204,3471,992,406179,204
145,593,104209,3112,030,016183,864
155,892,600220,4482,124,041194,447
166,063,715241,5392,199,640214,614
175,476,764247,3361,998,461219,763
185,082,582252,2111,818,821223,609
194,957,941263,2541,761,317233,149
204,940,868275,5691,736,685243,988
214,635,221268,6491,576,139236,544
224,106,356245,0341,347,364214,731
233,288,292194,4901,026,530168,974
Unique85,661,741798,28230,457,139707,679
Unique IP รายวันเป็น IP ที่ไม่ซ้ำกันทั้งวัน ไม่เท่ากับผลรวม IP รายชั่วโมง



TOP Visitor
IPCountryPageview
203.146.63.185Thailand426,289
161.200.255.162Thailand363,283
203.144.130.176Thailand207,135
203.113.0.192Thailand199,881
203.153.189.1Thailand198,481
202.28.27.3Thailand198,016
202.12.97.116Thailand179,858
58.147.88.185Thailand159,632
203.172.201.1Thailand144,446
202.28.180.201Thailand131,821
203.151.46.130Thailand129,830
202.12.118.36Thailand119,894
202.139.223.18Thailand107,491
202.91.19.192Thailand106,748
202.28.27.6Thailand106,061
203.158.118.15Thailand88,836
202.91.18.192Thailand88,751
202.91.23.1Thailand88,367
192.55.18.36United States88,071
58.137.48.4Thailand82,040
203.170.231.232Thailand82,028
202.28.47.11Thailand80,497
202.44.32.11Thailand75,635
203.144.220.252Thailand74,468
203.113.17.173Thailand71,297
203.113.17.175Thailand69,864
58.181.145.220Thailand63,227
210.86.135.15Thailand62,061
203.113.17.172Thailand61,333
202.183.233.11Thailand61,296

TOP Country
countryPageviewPercent
Thailand82,141,85895.89
United States1,028,3911.20
Japan290,7780.34
Australia233,8230.27
United Kingdom219,9900.26
Germany157,9890.18
Lao People's Democratic Republic144,0240.17
Singapore128,7530.15
Malaysia89,9090.10
Hong Kong89,2050.10
Sweden88,4310.10
China83,6920.10
Korea, Republic of72,6810.08
France64,9750.08
Netherlands62,1140.07
Switzerland59,4040.07
Norway57,9740.07
Canada50,8710.06
Taiwan37,7900.04
Vietnam37,2960.04
New Zealand35,0370.04
Denmark30,5440.04
India28,4680.03
Indonesia28,0130.03
Italy25,1050.03
Belgium23,8410.03
Finland23,3400.03
Philippines22,4640.03
United Arab Emirates18,7970.02
Egypt16,0420.02

TOP OS
NamePageviewPercent
Windows NT 5.1(Windows XP)77,152,70090.14
Windows3,421,4294.00
Windows 982,283,6292.67
Windows NT 5.0(Windows 2000)1,498,3731.75
Windows NT 6.0538,4850.63
Macintosh459,6100.54
Windows NT 5.2155,9450.18
Linux i68645,5890.05
Windows CE19,1030.02
Windows NT 4.06,7620.01
Windows 952,7310.00
Linux2,0140.00
Windows ME1,8010.00
Windows NT1,1850.00
Linux x86_649960.00
Linux i686 4630.00
Windows XP3120.00
Linux 2.4.221260.00
Windpws NT 5.1650.00
Win32650.00
Linux 2.6.17480.00
Linux 2.4.18440.00
Linux i586350.00
Linux 2.2.19300.00
Linux 2.6.19200.00
Linux 2.6.15180.00
Linux armv5tejl170.00
Windows CE Windows NT120.00
Linux armv6l90.00
Windows 200070.00

TOP Browser
NamePageviewPercent
MSIE 6.068,406,75279.87
MSIE 7.011,578,21813.52
Firefox/2.0.0.42,409,4682.81
MSIE 5.5787,5100.92
Mozilla/5.0 491,7160.57
MSIE 5.0268,5480.31
Firefox/1.5.0.12200,9840.23
Firefox/1.5.0.4197,1690.23
MSIE 5.01142,1010.17
Opera/9.21 130,5140.15
Firefox/2.0123,6280.14
MSIE 6.0b111,6540.13
Firefox/1.0.781,3600.09
Firefox/2.0.0.375,0700.09
Firefox/1.5.0.765,4500.08
Opera/9.20 53,6220.06
Opera/9.10 46,8110.05
MSIE 7.0b37,0600.04
Firefox/1.5.0.334,1780.04
Firefox/2.0.0.134,0140.04
Firefox/1.531,0610.04
Mozilla/4.0 27,3990.03
Firefox/2.0.0.222,2520.03
Opera/9.02 20,2850.02
Firefox/1.016,8010.02
MSIE 4.0116,0770.02
Opera/8.01 14,8690.02
Opera/9.01 13,8560.02
Opera/9.00 13,2470.02
Firefox/1.0.411,2710.01

TOP Search Engine
NamePageviewPercent
google.5,678,04392.99
search.sanook.com341,4045.59
search.live.com37,5260.61
yahoo.com34,5130.57
truehits.net7,4540.12
msn.com5,0590.08
altavista.com5190.01
aol.com5100.01
ask.com4620.01
sansarn.com2780.00
netscape.com1250.00
alltheweb.com880.00
mamma.com140.00
lycos.com90.00
hotbot.com30.00
netster.com20.00
gigablast.com10.00

TOP Search Keyword
NamePageviewPercent
เกมส์210,6983.45
เกม72,4721.19
ดูดวง43,0030.70
ฟังเพลง40,4090.66
เพลง25,3760.42
game21,5560.35
เกมส์แต่งตัว18,6710.31
หางาน14,7020.24
งานราชการ14,4350.24
แชท12,4300.20
หาเพื่อน11,1540.18
เกมแต่งตัว10,6120.17
กลอน10,3870.17
ไทยรัฐ9,2700.15
งาน9,0000.15
เกมส์ทำอาหาร7,8980.13
มือถือ7,6150.12
ทำนายฝัน7,5740.12
เน€เธเธกเธชเนŒ7,3490.12
ดารา7,2730.12
สมัครงาน7,2190.12
สุดที่รัก7,0730.12
โหลดเพลง7,0600.12
เกมส์ออนไลน์6,9620.11
เนื้อเพลง6,9390.11
sanook6,4860.11
ดวง6,4600.11
พระเครื่อง6,2140.10
อุทยานดอกไม้6,0690.10
จริงใจไม่จริงจัง6,0460.10

TOP Resolution
NamePageviewPercent
1024*76858,718,91268.70
800*60010,540,66012.33
1280*8005,541,5946.48
1280*10244,748,2665.56
1152*8642,699,9213.16
1280*7681,010,4281.18
1440*900852,3661.00
1280*960485,7930.57
1680*1050217,7630.25
1280*720116,1290.14
1400*1050111,0770.13
640*48072,2610.08
960*60066,0180.08
1600*120050,2230.06
1920*120027,4320.03
1360*76819,9470.02
1280*85416,4510.02
1366*76816,2540.02
800*500014,8610.02
1024*60013,9830.02
1152*8708,7800.01
832*6248,3230.01
1088*6127,5780.01
240*3206,2330.01
2560*10245,9920.01
1152*7205,8730.01
1024*6405,1920.01
1280*6004,0060.00
1344*8403,8250.00
176*2083,4220.00


Copyright ©2001-2010 Truehits.net. All rights reserved. ลิขสิทธิ์ของบริษัท ศูนย์วิจัยนวัตกรรมอินเทอร์เน็ตไทย จำกัด 02-6417509