ดูข้อมูลสถิติรายวัน | ดูข้อมูลสถิติรายชั่วโมง

Previous Day | Next Day


ประจำวัน 07/07/2007

สถิติรายชั่วโมง
ชั่วโมงที่ใน 1 วัน
Page ViewUnique IPUnique SessionReturn IP
02,333,944142,259725,038121,917
11,621,33198,648490,38483,425
21,103,18869,768332,35757,838
3770,55651,569233,10241,786
4584,04941,395179,01433,222
5522,60141,007170,21632,803
6704,84158,678251,27648,542
71,343,04696,510515,86782,584
82,441,778147,193969,522128,626
93,738,485191,3701,481,617169,306
104,705,303218,4501,808,591194,307
115,219,035229,9231,997,674205,505
125,267,091232,0622,038,125207,277
135,398,915236,7622,051,688211,267
145,450,395235,3122,022,557209,801
155,459,369239,5122,039,131213,488
165,096,351238,4841,875,752211,632
174,736,163233,0551,717,250206,859
184,360,141226,0181,551,881200,036
194,213,248235,8841,490,404208,402
204,408,379254,5171,551,901224,200
214,332,955252,3641,459,534221,742
224,005,782234,5871,295,864205,166
233,349,289198,3131,053,120172,265
Unique81,166,235756,28529,301,865674,856
Unique IP รายวันเป็น IP ที่ไม่ซ้ำกันทั้งวัน ไม่เท่ากับผลรวม IP รายชั่วโมง



TOP Visitor
IPCountryPageview
203.146.63.185Thailand489,233
161.200.255.162Thailand187,153
203.153.189.1Thailand162,864
202.91.19.192Thailand120,102
58.147.88.185Thailand119,372
202.139.223.18Thailand118,017
202.91.18.192Thailand113,634
202.12.97.116Thailand110,223
203.144.130.176Thailand95,273
202.28.27.3Thailand82,427
202.28.180.201Thailand71,678
202.28.47.11Thailand68,877
192.55.18.36United States64,691
203.144.140.250Thailand62,526
202.91.23.1Thailand58,379
203.172.201.1Thailand58,292
203.158.4.155Thailand50,827
58.137.48.4Thailand48,330
210.86.135.15Thailand47,616
202.29.60.222Thailand47,067
203.113.0.192Thailand43,958
203.158.4.151Thailand42,936
202.183.233.11Thailand40,446
203.158.118.14Thailand39,456
202.41.167.242Thailand39,005
203.130.145.68Thailand37,403
202.183.233.12Thailand36,173
58.137.16.2Thailand36,080
203.144.220.252Thailand35,665
203.144.187.18Thailand35,394

TOP Country
countryPageviewPercent
Thailand78,153,91096.29
United States841,7801.04
Japan261,0770.32
Australia205,2580.25
United Kingdom193,5580.24
Germany137,6120.17
Lao People's Democratic Republic100,3810.12
Sweden87,7660.11
Malaysia81,4260.10
Singapore79,6700.10
China78,9960.10
Korea, Republic of73,7730.09
Hong Kong59,2880.07
France57,1240.07
Netherlands51,2170.06
Norway50,6950.06
Switzerland49,7850.06
Canada49,0910.06
Vietnam38,8180.05
New Zealand34,9870.04
Taiwan34,1580.04
Denmark29,3070.04
India28,1930.03
Indonesia27,3450.03
United Arab Emirates22,0480.03
Finland20,6370.03
Belgium20,2120.02
Philippines19,6480.02
Italy19,4900.02
Egypt18,4090.02

TOP OS
NamePageviewPercent
Windows NT 5.1(Windows XP)74,292,04991.58
Windows3,233,5933.99
Windows 981,734,9052.14
Windows NT 5.0(Windows 2000)815,0751.00
Windows NT 6.0538,6940.66
Macintosh338,5200.42
Windows NT 5.2104,4810.13
Linux i68633,0090.04
Windows CE18,8600.02
Windows NT 4.03,1170.00
Windows 951,8130.00
Linux1,6280.00
Windows ME1,5180.00
Linux x86_641,3040.00
Windows NT1,0330.00
Linux 2.4.222820.00
Windows XP2620.00
Linux i686 1890.00
Linux 2.4.181020.00
Linux 2.6.15740.00
Linux 2.6.17700.00
Windpws NT 5.1330.00
Windows 2000310.00
Linux i586240.00
Linux i386230.00
Windows CE Windows NT190.00
Linux ppc150.00
Linux armv5tejl140.00
Linux armv6l90.00
Windows 5.060.00

TOP Browser
NamePageviewPercent
MSIE 6.064,616,81179.62
MSIE 7.011,663,61714.37
Firefox/2.0.0.42,299,9922.83
MSIE 5.5566,0060.70
Mozilla/5.0 375,5650.46
Firefox/1.5.0.12195,0450.24
Firefox/1.5.0.4169,2110.21
MSIE 5.0164,5300.20
Opera/9.21 117,3670.14
Firefox/2.0115,6000.14
MSIE 5.0196,3700.12
Firefox/1.0.772,2730.09
MSIE 6.0b69,4280.09
Firefox/2.0.0.363,2440.08
Firefox/1.5.0.760,1270.07
Opera/9.20 47,0000.06
Opera/9.10 42,7720.05
MSIE 7.0b38,1730.05
Firefox/2.0.0.134,5820.04
Firefox/1.5.0.332,8240.04
Firefox/1.529,3970.04
Firefox/2.0.0.219,7470.02
Opera/9.02 18,6950.02
MSIE 4.0115,1350.02
Opera/8.01 14,1880.02
Firefox/1.013,3720.02
Opera/9.01 11,6730.01
Mozilla/4.0 11,0310.01
Firefox/1.0.410,7760.01
Firefox/2.0.0.4 10,3800.01

TOP Search Engine
NamePageviewPercent
google.5,472,94793.38
search.sanook.com307,1265.24
search.live.com34,9790.60
yahoo.com33,5300.57
truehits.net5,9810.10
msn.com4,7500.08
aol.com5420.01
ask.com5040.01
altavista.com4700.01
sansarn.com1380.00
netscape.com1360.00
alltheweb.com410.00
lycos.com140.00
mamma.com70.00
hotbot.com30.00
gigablast.com20.00
dmoz.org10.00
netster.com10.00

TOP Search Keyword
NamePageviewPercent
เกมส์247,9574.23
เกม101,5771.73
ฟังเพลง43,3680.74
ดูดวง32,2610.55
game29,4170.50
เพลง29,0960.50
เกมส์แต่งตัว27,4680.47
เกมแต่งตัว16,9640.29
เกมส์ทำอาหาร14,8550.25
แชท12,3910.21
หาเพื่อน12,3190.21
สุดที่รัก10,4810.18
เน€เธเธกเธชเนŒ10,4280.18
หางาน10,0850.17
เกมส์ออนไลน์9,5820.16
กลอน8,5810.15
เพราะว่ารัก8,4280.14
จริงใจไม่จริงจัง8,3960.14
ดูทีวี8,3220.14
retrospect7,6780.13
โหลดเพลง7,2850.12
งานราชการ7,1030.12
games6,7000.11
เกมทำอาหาร6,6260.11
มือถือ6,2980.11
งาน6,2170.11
เนื้อเพลง6,1590.11
sex5,8490.10
ไทยรัฐ5,3520.09
ดวง5,3490.09

TOP Resolution
NamePageviewPercent
1024*76857,417,50770.89
800*6007,641,7499.43
1280*8005,489,5186.78
1280*10244,379,7225.41
1152*8642,876,8693.55
1280*768994,7381.23
1440*900929,2581.15
1280*960491,8990.61
1680*1050182,9180.23
1280*720127,3390.16
1400*105092,4430.11
960*60066,8070.08
640*48062,4690.08
1600*120032,4940.04
1920*120021,8920.03
1360*76820,6430.03
1366*76815,6790.02
1280*85415,4350.02
800*500014,2110.02
1024*60013,8880.02
1088*6128,8510.01
832*6246,8490.01
1152*7206,7310.01
240*3206,1010.01
1152*8706,0330.01
1024*6405,8010.01
1280*6005,2530.01
1344*8403,5420.00
960*7203,3250.00
176*2083,2280.00


Copyright ©2001-2010 Truehits.net. All rights reserved. ลิขสิทธิ์ของบริษัท ศูนย์วิจัยนวัตกรรมอินเทอร์เน็ตไทย จำกัด 02-6417509