ดูข้อมูลสถิติรายวัน | ดูข้อมูลสถิติรายชั่วโมง

Previous Day | Next Day


ประจำวัน 08/07/2007

สถิติรายชั่วโมง
ชั่วโมงที่ใน 1 วัน
Page ViewUnique IPUnique SessionReturn IP
02,493,899148,307761,669127,863
11,713,125103,604514,02987,871
21,163,66472,861346,53060,931
3781,25451,987237,95442,568
4574,91540,691177,56532,712
5503,26838,508162,33130,860
6655,32253,987231,24044,549
71,154,63185,230422,52673,049
81,818,628123,749691,138107,305
92,912,769166,4101,109,738146,338
103,865,192197,5941,455,388175,552
114,399,417214,1521,642,304190,944
124,520,249216,6811,686,600192,745
134,699,388220,4571,736,556195,995
144,824,328224,0361,759,136199,297
154,822,269225,4281,735,235199,979
164,568,987223,7191,634,005197,844
174,332,882220,0371,548,332194,253
184,030,548216,8681,435,331190,790
194,221,284235,3651,487,104206,860
204,358,632249,1081,505,077218,814
214,135,830242,4281,389,411211,971
223,518,166212,4891,136,029184,029
232,768,588165,507861,531142,180
Unique72,837,235731,94225,666,759653,407
Unique IP รายวันเป็น IP ที่ไม่ซ้ำกันทั้งวัน ไม่เท่ากับผลรวม IP รายชั่วโมง



TOP Visitor
IPCountryPageview
203.146.63.185Thailand505,566
161.200.255.162Thailand155,211
203.153.189.1Thailand154,087
58.147.88.185Thailand153,691
202.28.27.3Thailand134,002
202.91.19.192Thailand127,772
202.139.223.18Thailand120,658
203.172.201.1Thailand117,886
202.91.18.192Thailand112,312
202.12.97.116Thailand105,241
203.144.130.176Thailand76,268
202.28.27.6Thailand75,079
202.28.180.201Thailand61,245
192.55.18.36United States60,528
203.158.4.155Thailand59,149
202.91.23.1Thailand55,566
203.158.4.151Thailand52,844
203.144.140.250Thailand49,496
58.137.48.4Thailand45,420
202.41.167.242Thailand45,320
202.29.60.222Thailand45,308
202.183.233.11Thailand45,047
58.137.16.2Thailand41,382
202.183.233.12Thailand39,649
203.158.118.14Thailand37,482
203.144.187.18Thailand34,400
202.28.47.11Thailand33,165
61.19.220.13Thailand30,570
203.113.0.192Thailand30,503
203.151.46.130Thailand28,268

TOP Country
countryPageviewPercent
Thailand69,965,44796.06
United States724,1550.99
Japan248,8140.34
Australia220,0580.30
United Kingdom188,5490.26
Germany149,3910.21
Sweden95,9520.13
Malaysia80,8120.11
China75,4860.10
Lao People's Democratic Republic75,1940.10
Korea, Republic of74,0970.10
Singapore73,1370.10
Switzerland61,2520.08
France58,4120.08
Norway56,3200.08
Hong Kong55,0590.08
Netherlands54,0940.07
Canada44,2510.06
Vietnam36,9030.05
Taiwan36,7940.05
New Zealand35,5010.05
Denmark29,8920.04
Indonesia24,8690.03
India22,7810.03
Finland22,0310.03
United Arab Emirates21,7160.03
Philippines20,8400.03
Belgium18,8730.03
Italy18,2380.03
Egypt16,8790.02

TOP OS
NamePageviewPercent
Windows NT 5.1(Windows XP)66,545,23191.42
Windows3,286,0474.51
Windows 981,411,7741.94
Windows NT 6.0564,1470.78
Windows NT 5.0(Windows 2000)532,8050.73
Macintosh313,2700.43
Windows NT 5.288,6990.12
Linux i68624,7010.03
Windows CE16,7200.02
Windows NT 4.02,7730.00
Windows ME1,4730.00
Windows 951,3930.00
Linux1,3390.00
Linux x86_641,0480.00
Windows NT7210.00
Windows XP3910.00
Linux i686 2690.00
Linux i586970.00
Linux 2.6.15490.00
Linux armv6l290.00
Linux 2.6.14270.00
Win32240.00
Linux 2.4.26240.00
Linux ppc64160.00
Linux 2.6.19150.00
Linux ppc130.00
Windows 98/2000/XP120.00
Windpws NT 5.170.00
Linux mips60.00
Linux 2.6.1230.00

TOP Browser
NamePageviewPercent
MSIE 6.057,155,26178.47
MSIE 7.010,968,22515.06
Firefox/2.0.0.42,295,3043.15
MSIE 5.5495,6220.68
Mozilla/5.0 354,5070.49
Firefox/1.5.0.4234,2160.32
Firefox/1.5.0.12187,4950.26
MSIE 5.0124,4530.17
Firefox/2.0117,2180.16
Opera/9.21 113,0990.16
Firefox/1.0.769,5620.10
Firefox/2.0.0.363,1880.09
Firefox/1.5.0.761,8860.08
MSIE 5.0158,4570.08
Opera/9.20 46,8560.06
Opera/9.10 43,1490.06
MSIE 6.0b41,8090.06
Firefox/2.0.0.137,4080.05
MSIE 7.0b34,3790.05
Firefox/1.5.0.332,9250.05
Firefox/1.527,8410.04
Firefox/2.0.0.221,8430.03
Opera/9.02 18,4810.03
Opera/8.01 14,2950.02
MSIE 4.0113,5180.02
Firefox/1.011,4860.02
Mozilla/4.0 10,5200.01
Opera/9.00 9,5770.01
Firefox/2.0.0.4 9,5420.01
Opera/9.01 9,2760.01

TOP Search Engine
NamePageviewPercent
google.5,059,70893.78
search.sanook.com262,8554.87
yahoo.com31,5550.58
search.live.com28,7680.53
truehits.net6,7180.12
msn.com3,9740.07
aol.com4730.01
ask.com4060.01
altavista.com3860.01
netscape.com1570.00
sansarn.com850.00
alltheweb.com400.00
mamma.com130.00
gigablast.com50.00
lycos.com30.00
hotbot.com20.00
netster.com10.00

TOP Search Keyword
NamePageviewPercent
เกมส์187,7403.48
เกม74,9931.39
ฟังเพลง35,5490.66
ดูดวง28,1330.52
game23,3520.43
เกมส์แต่งตัว22,6860.42
เพลง22,3200.41
เกมแต่งตัว13,4430.25
เกมส์ทำอาหาร12,0080.22
หาเพื่อน11,4260.21
หางาน10,1430.19
แชท9,2760.17
สุดที่รัก8,8460.16
เน€เธเธกเธชเนŒ8,6760.16
กลอน8,0660.15
เกมส์ออนไลน์7,9410.15
จริงใจไม่จริงจัง7,3130.14
เพราะว่ารัก7,0390.13
โหลดเพลง7,0280.13
retrospect6,4760.12
งานราชการ6,4430.12
งาน6,1760.11
เนื้อเพลง5,7630.11
เกมทำอาหาร5,7290.11
มือถือ5,4880.10
games4,8290.09
รถมือสอง4,7510.09
ดูทีวี4,7360.09
ไทยรัฐ4,7160.09
สมัครงาน4,7080.09

TOP Resolution
NamePageviewPercent
1024*76850,975,56370.14
800*6006,612,2299.10
1280*8005,544,5797.63
1280*10243,873,2185.33
1152*8642,602,4953.58
1280*768990,7171.36
1440*900897,9521.24
1280*960434,3180.60
1680*1050181,8140.25
1280*720119,3680.16
1400*105092,6910.13
960*60065,3940.09
640*48055,9520.08
1600*120027,6300.04
1360*76820,8250.03
1366*76819,9190.03
1920*120019,0180.03
1280*85416,0400.02
800*500014,3530.02
1024*60013,0070.02
1088*61211,5080.02
832*6247,5710.01
1152*7206,2360.01
240*3206,1660.01
1024*6405,8460.01
1280*6004,9430.01
1152*8703,9170.01
176*2083,5480.00
960*7203,4570.00
1600*9003,2180.00


Copyright ©2001-2010 Truehits.net. All rights reserved. ลิขสิทธิ์ของบริษัท ศูนย์วิจัยนวัตกรรมอินเทอร์เน็ตไทย จำกัด 02-6417509