ดูข้อมูลสถิติรายวัน | ดูข้อมูลสถิติรายชั่วโมง

Previous Day | Next Day


ประจำวัน 22/07/2007

สถิติรายชั่วโมง
ชั่วโมงที่ใน 1 วัน
Page ViewUnique IPUnique SessionReturn IP
02,483,925146,250766,728125,904
11,792,918104,516531,16589,033
21,215,37272,990357,78861,060
3835,19452,897245,85843,360
4600,82540,886180,87433,176
5511,41837,628160,68430,256
6629,77552,258219,62743,083
71,094,36982,492394,95070,500
81,833,951122,078682,129106,013
92,882,350162,7391,078,150143,140
103,799,944194,8011,412,798172,031
114,366,533210,5831,596,633187,517
124,464,633213,4061,657,022189,456
134,646,275219,4731,710,202194,674
144,757,900219,4391,712,772194,586
154,792,506224,0311,702,482198,737
164,516,045220,9611,586,098195,703
174,270,763219,0801,502,397193,653
184,058,218217,2791,421,871190,856
194,182,854232,4931,463,075204,289
204,368,342248,4431,497,937218,021
214,133,943240,7881,369,223210,247
223,544,467213,1791,141,637184,624
232,819,349165,907875,140142,984
Unique72,601,869723,35425,267,240645,889
Unique IP รายวันเป็น IP ที่ไม่ซ้ำกันทั้งวัน ไม่เท่ากับผลรวม IP รายชั่วโมง



TOP Visitor
IPCountryPageview
203.146.63.185Thailand640,379
203.153.189.1Thailand163,206
161.200.255.162Thailand152,102
202.91.19.192Thailand125,266
202.91.18.192Thailand120,579
203.172.201.1Thailand117,954
202.12.97.116Thailand115,443
202.139.223.18Thailand102,046
203.144.130.176Thailand92,483
202.28.27.3Thailand88,549
202.28.47.11Thailand80,154
124.157.206.41Thailand80,081
202.91.23.1Thailand71,333
202.41.190.225Thailand70,998
202.28.180.201Thailand67,551
202.28.27.6Thailand64,289
192.55.18.36United States64,049
203.158.4.155Thailand55,128
203.158.4.151Thailand52,387
58.137.16.2Thailand49,340
203.144.140.250Thailand44,662
202.183.233.11Thailand39,265
202.183.233.12Thailand36,003
203.144.187.18Thailand35,432
202.69.140.6Thailand34,360
202.28.77.33Thailand33,784
203.158.118.15Thailand33,739
203.113.0.192Thailand33,132
202.28.77.34Thailand31,790
202.28.77.32Thailand30,131

TOP Country
countryPageviewPercent
Thailand69,273,45695.42
United States730,3431.01
Australia699,4610.96
Japan233,4590.32
United Kingdom193,9550.27
Germany158,4580.22
Sweden88,1450.12
Malaysia78,0750.11
Korea, Republic of72,5020.10
Singapore71,1810.10
Lao People's Democratic Republic67,0440.09
Switzerland62,9340.09
France57,8220.08
China56,9500.08
Norway56,7830.08
Netherlands54,6510.08
Hong Kong54,5340.08
Canada46,0590.06
Vietnam39,0630.05
New Zealand38,1850.05
Denmark33,3430.05
Taiwan28,6600.04
India24,6670.03
United Arab Emirates22,5290.03
Indonesia21,9000.03
Finland21,3250.03
Belgium21,2690.03
Philippines18,4310.03
Turkey18,2260.03
Italy18,0480.02

TOP OS
NamePageviewPercent
Windows NT 5.1(Windows XP)66,361,59391.46
Windows3,239,6294.46
Windows 981,333,9431.84
Windows NT 6.0617,1800.85
Windows NT 5.0(Windows 2000)542,4290.75
Macintosh315,8530.44
Windows NT 5.294,2970.13
Linux i68625,2730.03
Windows CE19,3170.03
Windows NT 4.01,9130.00
Windows ME1,6580.00
Windows 951,6020.00
Linux1,4150.00
Linux x86_641,0810.00
Windows NT5840.00
Windows XP4280.00
Linux i686 2110.00
Linux i586630.00
Linux armv5tejl320.00
Linux 2.6.18.8.tex5310.00
Windows 98/2000/XP310.00
Windpws NT 5.1200.00
Win32130.00
Linux 2.6.18.1130.00
Windows 200070.00
Linux armv6l20.00
Linux2.4.20/ppc20.00
Linux 2.4.1920.00
Linux 2.4.2620.00
Linux 2.6.1920.00

TOP Browser
NamePageviewPercent
MSIE 6.056,338,23277.60
MSIE 7.011,634,68016.03
Firefox/2.0.0.52,019,2372.78
MSIE 5.5461,0700.64
Mozilla/5.0 343,6990.47
Firefox/2.0.0.4333,3850.46
Firefox/1.5.0.4179,5790.25
Firefox/1.5.0.12160,1830.22
Firefox/2.0123,2100.17
MSIE 5.0114,5230.16
Opera/9.21 92,4920.13
Firefox/1.0.770,5540.10
Firefox/2.0.0.360,1460.08
MSIE 5.0159,1260.08
Firefox/1.5.0.759,0170.08
MSIE 6.0b46,1410.06
Opera/9.22 44,6490.06
MSIE 7.0b35,7180.05
Opera/9.20 34,7060.05
Opera/9.10 34,3150.05
Firefox/2.0.0.130,6080.04
Firefox/1.5.0.329,4100.04
Firefox/1.527,2980.04
Firefox/2.0.0.218,7410.03
Opera/9.02 16,9350.02
MSIE 4.0115,6060.02
Opera/8.01 13,7730.02
Firefox/1.010,0620.01
Firefox/2.0 MEGAUPLOAD 1.09,9210.01
Mozilla/4.0 9,2740.01

TOP Search Engine
NamePageviewPercent
google.4,915,85793.35
search.sanook.com279,4325.31
yahoo.com30,3080.58
search.live.com28,6210.54
truehits.net6,6140.13
msn.com3,7930.07
aol.com4530.01
altavista.com3860.01
ask.com3560.01
netscape.com1620.00
sansarn.com1240.00
alltheweb.com860.00
hotbot.com120.00
lycos.com70.00
mamma.com30.00
dmoz.org20.00
netster.com10.00

TOP Search Keyword
NamePageviewPercent
เกมส์191,1833.63
เกม74,8051.42
ฟังเพลง34,5850.66
ดูดวง27,1140.51
game21,2300.40
เพลง20,7760.39
เกมส์แต่งตัว20,7030.39
เกมส์ทำอาหาร12,2680.23
เกมแต่งตัว11,3080.21
หาเพื่อน11,2330.21
หางาน9,6690.18
แชท8,8420.17
เน€เธเธกเธชเนŒ8,4910.16
สุดที่รัก8,2720.16
โหลดเพลง8,0730.15
เกมส์ออนไลน์7,2250.14
กลอน6,8980.13
งานราชการ6,2450.12
งาน6,1490.12
ฟ้าชาย6,0590.12
เพราะว่ารัก5,6130.11
จริงใจไม่จริงจัง5,5450.11
95.55,1730.10
รถมือสอง5,0850.10
games5,0100.10
เนื้อเพลง4,9980.09
retrospect4,9600.09
ดูทีวี4,9320.09
ไทยรัฐ4,7430.09
มือถือ4,6020.09

TOP Resolution
NamePageviewPercent
1024*76850,710,06070.00
800*6006,281,1408.67
1280*8005,792,1708.00
1280*10243,901,3815.39
1152*8642,593,2823.58
1280*7681,011,5031.40
1440*900960,7871.33
1280*960441,6050.61
1680*1050188,4210.26
1280*720128,4430.18
1400*105091,8800.13
960*60058,2230.08
640*48048,8690.07
1600*120030,3850.04
1360*76822,0740.03
1366*76821,4780.03
1920*120021,0190.03
1280*85414,4160.02
800*500013,8010.02
1024*60010,2900.01
1088*6127,7060.01
240*3207,0910.01
832*6247,0360.01
1152*7206,5740.01
1024*6405,8480.01
1280*6005,6660.01
176*2085,1220.01
1600*9003,7890.01
1344*8403,6790.01
1152*8703,3040.00


Copyright ©2001-2010 Truehits.net. All rights reserved. ลิขสิทธิ์ของบริษัท ศูนย์วิจัยนวัตกรรมอินเทอร์เน็ตไทย จำกัด 02-6417509