ดูข้อมูลสถิติรายวัน | ดูข้อมูลสถิติรายชั่วโมง

Previous Day | Next Day


ประจำวัน 14/07/2007

สถิติรายชั่วโมง
ชั่วโมงที่ใน 1 วัน
Page ViewUnique IPUnique SessionReturn IP
02,402,460142,889733,272122,454
11,638,19898,652493,39383,559
21,113,68469,356336,80857,624
3769,72350,880233,16641,414
4577,99640,428176,53432,347
5517,99439,596164,58431,618
6692,79356,924242,98546,973
71,284,01493,450478,99979,759
82,344,331144,432911,519125,979
93,615,080189,2241,388,282166,829
104,561,933216,4301,711,367191,350
115,059,500226,6741,849,927201,973
125,099,555227,8971,887,298202,863
135,267,364232,2551,937,473206,876
145,287,787230,8951,910,600204,853
155,280,419232,7171,882,595206,945
165,106,161232,0431,797,876206,826
174,510,474224,8971,599,039198,919
184,129,782215,5011,459,816189,797
194,157,788227,8781,472,914200,305
204,432,673243,8281,530,286214,411
214,266,137242,0861,435,755212,033
223,882,943224,3461,265,392196,102
233,124,156184,651981,534159,577
Unique79,122,945747,71327,881,414666,658
Unique IP รายวันเป็น IP ที่ไม่ซ้ำกันทั้งวัน ไม่เท่ากับผลรวม IP รายชั่วโมง



TOP Visitor
IPCountryPageview
203.146.63.185Thailand581,974
161.200.255.162Thailand178,091
203.153.189.1Thailand165,210
58.147.90.77Thailand162,913
202.28.27.3Thailand133,546
203.172.201.1Thailand130,770
202.91.19.192Thailand125,132
202.12.97.116Thailand110,918
202.91.18.192Thailand106,179
202.139.223.18Thailand106,088
203.144.130.176Thailand99,780
202.41.185.226Thailand76,521
202.28.47.11Thailand71,965
202.28.180.201Thailand71,417
202.28.27.6Thailand65,432
192.55.18.36United States65,187
202.91.23.1Thailand61,326
203.158.4.155Thailand57,162
203.144.140.250Thailand55,036
203.158.4.151Thailand49,781
202.69.140.6Thailand46,481
203.113.0.192Thailand45,425
58.137.48.4Thailand42,518
202.28.77.34Thailand36,804
202.183.233.11Thailand36,515
202.28.77.33Thailand35,825
210.86.135.15Thailand35,356
203.151.46.130Thailand35,338
202.28.77.31Thailand34,707
203.130.145.68Thailand33,998

TOP Country
countryPageviewPercent
Thailand76,168,23596.27
United States807,0461.02
Japan276,6390.35
Australia234,9670.30
United Kingdom186,8760.24
Germany126,5240.16
Lao People's Democratic Republic98,5050.12
Malaysia81,3690.10
Singapore75,7820.10
Sweden74,3110.09
China73,7630.09
Korea, Republic of73,5450.09
Hong Kong56,9410.07
France55,3390.07
Norway55,0010.07
Switzerland48,8320.06
Netherlands47,2910.06
Canada47,0160.06
Vietnam40,2030.05
New Zealand34,3100.04
India30,3070.04
Denmark28,2740.04
Taiwan23,7720.03
Indonesia22,5550.03
Philippines21,6830.03
United Arab Emirates20,4630.03
Italy20,1140.03
Finland20,0240.03
Belgium19,2090.02
Turkey17,1240.02

TOP OS
NamePageviewPercent
Windows NT 5.1(Windows XP)72,188,35291.29
Windows3,286,9694.16
Windows 981,759,3472.22
Windows NT 5.0(Windows 2000)798,1591.01
Windows NT 6.0560,0190.71
Macintosh331,4520.42
Windows NT 5.296,2850.12
Linux i68627,6310.03
Windows CE19,4850.02
Windows 952,8930.00
Windows NT 4.02,3200.00
Linux1,4690.00
Windows ME1,0440.00
Linux x86_641,0140.00
Windows NT4170.00
Linux 2.4.223110.00
Linux i686 2880.00
Windows XP1520.00
Linux 2.4.181130.00
Win32400.00
Windpws NT 5.1250.00
Linux i586240.00
Windows CE Windows NT160.00
Linux 2.6.15140.00
Linux 2.6.19120.00
Linux armv6l80.00
Linux ppc80.00
Linux 2.6.1780.00
Linux 2.2.16 i58670.00
Windows 200060.00

TOP Browser
NamePageviewPercent
MSIE 6.062,527,73979.03
MSIE 7.011,627,99514.70
Firefox/2.0.0.42,312,7772.92
MSIE 5.5586,0690.74
Mozilla/5.0 362,9820.46
Firefox/1.5.0.4237,2860.30
MSIE 5.0185,5510.23
Firefox/1.5.0.12172,6000.22
Opera/9.21 122,9390.16
Firefox/2.0120,8010.15
MSIE 5.0194,8090.12
Firefox/1.0.774,1350.09
MSIE 6.0b66,4600.08
Firefox/1.5.0.758,8020.07
Firefox/2.0.0.355,6270.07
Opera/9.20 45,2890.06
Opera/9.10 42,5380.05
MSIE 7.0b38,7220.05
Firefox/1.5.0.333,3630.04
Firefox/2.0.0.133,3200.04
Firefox/1.530,3880.04
Firefox/2.0.0.221,0890.03
Opera/9.02 17,9370.02
MSIE 4.0115,7190.02
Opera/8.01 14,3520.02
Firefox/1.011,0910.01
Opera/9.01 10,4870.01
Opera/9.00 9,8660.01
Firefox/1.0.49,7870.01
Firefox/1.0.69,4750.01

TOP Search Engine
NamePageviewPercent
google.5,448,90993.71
search.sanook.com285,3114.91
yahoo.com34,4000.59
search.live.com33,9720.58
truehits.net5,5460.10
msn.com4,7240.08
aol.com5060.01
ask.com4100.01
altavista.com4040.01
netscape.com1590.00
sansarn.com1110.00
alltheweb.com670.00
mamma.com130.00
hotbot.com70.00
dmoz.org20.00
lycos.com10.00

TOP Search Keyword
NamePageviewPercent
เกมส์243,7144.19
เกม91,9231.58
ฟังเพลง41,8730.72
ดูดวง33,4760.58
game28,3120.49
เพลง26,6760.46
เกมส์แต่งตัว26,5230.46
เกมแต่งตัว14,3220.25
เกมส์ทำอาหาร12,6690.22
หาเพื่อน11,2040.19
แชท11,1660.19
หางาน10,8650.19
เน€เธเธกเธชเนŒ10,4070.18
เกมส์ออนไลน์8,9090.15
กลอน8,7560.15
สุดที่รัก8,6670.15
ทำนายฝัน8,1370.14
จริงใจไม่จริงจัง7,3670.13
ดูทีวี7,2000.12
เนื้อเพลง7,1680.12
งานราชการ7,0520.12
โหลดเพลง6,8510.12
เพราะว่ารัก6,8310.12
งาน6,7850.12
games6,2470.11
มือถือ6,0810.10
ดวง5,8550.10
retrospect5,8530.10
เกมทำอาหาร5,7580.10
ไทยรัฐ5,7490.10

TOP Resolution
NamePageviewPercent
1024*76855,611,96870.44
800*6007,773,9689.85
1280*8005,514,8296.98
1280*10244,205,1075.33
1152*8642,704,2343.43
1280*768976,7861.24
1440*900919,8001.16
1280*960475,0710.60
1680*1050187,8970.24
1280*720128,9810.16
1400*105087,0360.11
960*60063,5530.08
640*48062,4480.08
1600*120035,1810.04
1360*76821,3700.03
1920*120020,2940.03
1366*76815,2300.02
800*500014,3990.02
1280*85414,1100.02
1024*60011,8990.02
1088*6127,9790.01
832*6247,6280.01
240*3207,0200.01
1152*7206,3790.01
1280*6005,3950.01
1024*6405,0170.01
1152*8704,9390.01
176*2083,9940.01
1344*8403,4330.00
960*7203,2270.00


Copyright ©2001-2010 Truehits.net. All rights reserved. ลิขสิทธิ์ของบริษัท ศูนย์วิจัยนวัตกรรมอินเทอร์เน็ตไทย จำกัด 02-6417509